"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อาทต้องขอโทษทุกท่านอีกทีครับ สงสัยงานนี้อาจจะไม่ได้ด้วยยาวเลย... บ้านโดนน้ำเต็มๆๆ เลยครับ ซ้ายก็น้ำ ขวาก็น้ำ หน้าก็น้ำ และหลังแม่งก็น้ำ ไม่มีที่แห้งเลย กำ........เฮ่อ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็ลี้ภัยมาอยู่เสรีไทยครับ แต่น้ำมันยังตามมาหาอีก เศร้าจิต.... นี่ออกจากบ้านมา 3 week แล้ว คิดถึงบ้านที่สูดด.....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมก็ลี้ภัยมาอยู่เสรีไทยครับ แต่น้ำมันยังตามมาหาอีก เศร้าจิต.... นี่ออกจากบ้านมา 3 week แล้ว คิดถึงบ้านที่สูดด.....

รายงานตัวอีกคนนะครับ ..... กลับมาแย้วววว....

เงียบจังฮู้....................

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แตะบาส มีแต่ตีแบดเอาแรงไปก่อนครับ.....5555

อาทยังแจมอยู่ตลอดนะครับ ว่างเมื่อไหร่นัดลงทีมก็แจ้งเลยนะครับ ส่วนพี่แมนก็สู้ครับ
เพราะงานยุ่งเหมือนกันเลยครับ...

เอาใจช่วยครับ เฮีย......สู้ สู้..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host