"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สู้ๆต่อไปครับ อยายอมแพ้ ซ้อมเมื่อไหร่ประกาศด้วยนะครับ เผื่อพี่ๆต้องการคนทำเกม(เสีย)เพิ่มอีกสักคน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันเสาร์ อาจจะแวะเข้าไปร่วมเชียร์ด้วยนะครับ เริ่มเสาร์ที่ 18 นี้ใช่มั้ยครับ สู้ๆครับ
ปล. อยากเล่นแต่ไม่เคยซ้อมกะทีมเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/6/2011 21:48 โดย ai_boat

ยินดีเสมอครับ แต่อาจจะได้เต็มที่ไม่เกิน 5 นาที 555 เอาลงไปช่วยไล่บอล รีบาวก็สู้ครับ

ปล.ติดตามชม Signature ฉบับเต็มได้ที่นี่ http://www.youtube.com/watch?v=ovVfLancwys&feature=related

ได้เลยครับ สนามท่าทราย ค่อนข้างไกลบ้านน่ะครับ แต่จะหาโอกาสไปให้ได้ครั้งหนึ่งในชีวิต 555
ถ้าเปลี่ยนมาแถวอ่อนนุช พัฒนาการ รามคำแหง ก็บอกกันได้นะครับ

เสาร์นี้เจอกันครับ จะเอารองเท้าติดไปด้วยเผื่อคนขาดครับ อาจจะมีประโยชน์บ้าง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/7/2011 07:43 โดย ai_boat

วันนี้23กค. มีใครไปเล่นท่าทรายมั้ยครับ ถ้าไปจากหน้าฟอจูนไปยังไงคับ ขอบคุนคับ ปล.ผมไม่ได้เอารถไปนะคับ ลืมถามว่าเล่นกันกี่โมงครับ

ขอบคุณมากคับ พรุ่งนี้มีนัดกับเชลซีซะละคับ ไว้หาโอกาสจะไปเล่นด้วยสักครั้งคับ

อยากไปแข่งด้วยจัง แต่เวลาไปซ้อมกับพวกพี่ๆยังไม่มีเลยค้าบ

ผมมีสนามมาแนะนำครับ พอดีอยากเล่นกับทีมพวกพี่ๆน่ะครับ สนามที่ว่านี้ผมจำชื่อไม่ได้เป็นสวนสาธารณะครับ Outdoor พื้นปูนครับ แต่สภาพถือว่าค่อนข้างจะโอเคอยู่ อยู่ตรงใต้สี่แยกตรงเอกมัยครับ (แถวตึกชาญอิสระ) วันธรรมดาจะไม่มีค่อยมีคนเล่นเลยครับ ส่วนเสาร์อาทิตจะมีบางกลุ่มมาเช้าๆเลยครับ 7 โมงสว่างเค้าเล่นเลยถึงสายๆก็เลิก กับอีกกลุ่มจะมาเย็นๆหน่อยคือ 6 โมงเป็นต้นไปครับ เสนอเป็นแนวทางครับ ถ้ามาจะได้ไปแจมครับ 555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host