"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยสิครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ ชื่อสุดครับ เพิ่งเข้ามาใหม่ครับ ได้ข่าวว่ามีซ้อมกันด้วยหรอครับ วันธรรมดาหรือเสาร์อาทิตย์ครับ ขอสถานที่ด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แสดงความยินดีด้วยนะครับ ทั้งทีม A และทีม B นะครับ อยากเห็นรูปที่ไปแข่งกันมาด้วยอ่ะครับ จากที่คุณป๊อกกี้และคุณแมน แนะนำเรื่องการมาซ้อมนั้น เริ่มอาทิตย์ไหนอ่ะครับ เห็นว่าติดแข่งกันใหญ่เลย สู้ๆนะครับ

ขอทราบสถานที่แข่งด้วยครับ อาจจะแวะไปชมไปเชียร์อ่ะครับ ขอรายละเอียดด้วยนะครับ ว่าไปยังไง พอดีเพิ่งมาอยู่แถวนี้ได้ไม่นานครับ ขอบคุณครับ

ช่วงนี้บอร์ดเงียบเหงาจังครับ หรือหนีน้ำท่วมไปกันหมดแล้วครับ

อยากเล่นบาสครับ ตอนนี้เล่นที่ไหนกันอ่ะครับ

ห้วยขวางไกลจังอ่ะครับ ผมพักอยู่นนท์อ่ะครับ ว่าแต่ห้วยขวางน้ำยังไม่ไปหาอีกหรอครับ

กลับมาเหมือนกันครับ หลังจากไม่ได้เล่นบาสมานานนนนนนนน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host