"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ๊อดๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปีใหม่นี้มีความสุขถ้วนๆหน้ากันนะครับ เที่ยวให้สนุก ทำงานให้เพิดเพลิน แอปปี้นิวเมีย [เฮ เฮ เฮ ] อุ้ย เยีย อิอิ ส.ว คนเดิม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีปีใหม่ครับ

สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ

สวัสดีปีใหม่คราบ ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆ นะคราบ รวยๆ หล่อๆ กานทุกๆคนนะคราบ {:4_175:}

สวัสดีปีใหม่นะครับ ขอให้ทุกคนมีความสุข และแค้วคลาดจากภัยอันตรายทั้งปวง

ปล.มะไรจะได้เล่นบาสด้วยกันซะทีเน้อ คิดถึงทุกคนจะแย่อยู่แล้ว เหอๆๆ

สวัสดีปีใหม่นะครับ ขอให้ทุกคนมีความสุข และแค้วคลาดจากภัยอันตรายทั้งปวง

ปล.มะไรจะได้เล่นบาสด้วยกันซะที ...
ต้นฉบับโพสโดย jaoacity เมื่อ 5/1/2010 10:16

แ่ย่แล้ว เริ่มคิดถึงทุกคน 5 5 5(ล้อเล่นนะ)

สดชื่นจริงๆปีนี้ อิอิ

มาแล้วครับ ...... ขอโทษทีหายตัวไปนาน ช่วงนี้งานเยอะมากๆๆๆๆๆๆ แถมยังติดพันมาถึงสิ้นเดือนนี้อีกต่างหาก

ก็ขอสวัสดีปีใหม่กับทุกคนนะครับ

ปล.ส่วนเรื่องลบหัวนี้แล้วตั้งใหม่ คงไม่ละครับ ปล่อยไปตามเลยแล้วกัน แต่เดียวผมจะแก้ไขหน้าแรกให้ใหม่อีกทีนะครับ

หวัดดีครับทุกคน
น้องใหม่รายงานตัวครับ
เดี๋ยวนี้เล่นบาสกันที่ไหนครับ จะได้ไปร่วมแจมด้วยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host