"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอาอารายที่ เป็นหลักฐาน ยืนยัน ว่าเราเป็นเจ้าของรถ หรือ (เคย) เป็นเจ้าของรถ มายืนยันได้เรยคราบ เพราะว่าเ ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 21/5/2010 16:49

ให้เบียร์ทำหน้าที่ admin ดีมั้ยนี่ อิอิ ดูตามงานได้แจ่มมากมาย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ส่วนเรื่องชุดใหม่นั้น ถ้าจะเอาก็เตรียมเงินมาด้วยนะครับคนละ350บาท

ราคานี้ยังไม่รวมค่าสกรีนเบอร์และชื่อท ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 22/5/2010 14:20

เท่าไหร่หลอครับ เพื่อผมไปไม่ได้ตะได้ฝากเงินไว้กะพี่แมนครับ

พอดีพรุ่งนี้ผมมีส่งหมู ที่นครปฐม อ่ะครับไม่แน่ใจว่าจะไปทันมั้ยน่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตกลงค่าชุด เท่าไหร่ครับ

บอกด้วยน้า....เดี๋ยววันแข่งผมคงไปเชียร์ครับ แต่ตอนนี้ขอส่งหมู-เนื้อ ก่อนเน้อ

ราคาว่ามาจ้า(อุดหนุนกันเยอะๆ ๆ เดี๋ยวเป็นสปอนเซอร์เอง อิอิ)

แงๆๆๆ Hyperdunk Low สีเหลือง ที่ Outlet ญี่ป่่นไม่มี.. ฝากเพื่อนซื้อกลับมามือเปล่าเลย

ปล. มีใครใส่ Kobe iv เบอร์ 10 (หรือ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 24/5/2010 08:09

พี่แมนครับ ฟิตไปหน่อยสำหรับใส่ถุงเท้าครับพี่

แต่ต้องลองด้วยตัวเองอ่ะครับเพราะว่าพี่กะผมใส่เบอร์เดียวกันครับ

แก้ไขล่าสุด siritanawat เมื่อ 24/5/2010 12:17

เดี๋ยวผมสนันสนุนเรื่องเครื่องดื่มเตมที่ครับพี่แมน เพราะว่าตอนนี้ ผมได้ลูกค้าส่งแถวรอบนอกกรุงเทพเยอะหน่อย

อาจมีเวลาไปเล่นด้วยไมได้อ่าครับ+กับงานกำลังยุ่งเลยอ่าพี่

เดี่ยวถ้าผมไปไม่ได้ผมก็จะฝากเรื่องเครื่องดื่มให้พี่แมนจัดการนะครับ(งบผมเองเน้อ) พอดีกำไรเริ่มจะโอเคเยอะแล้ว อิอิ

อ่อ พรุ่งนี้ผมได้รถใหม่แล้วพี่แมน อิอิ ถึงจะขับ D-MAX แต่หัวใจ HCC ครับ

ป.ล. ทำยังกับนักร้องลูกทุ่งไปได้กร๊ากกกก

กลับมารายงานตัวครับพี่

- ไปฝึกงานมาครับ(พาณิชนาวีอ่ะ)

- ไปหย่ากะแฟนมาด้วยคร๊าบแง๊ๆ ๆ (เราดีพอรึว่าเรา ไม่พอดีว้า)

ป.ล.เสื้อบาสนู้ที่สั่งไว้เหลือมั้ยครับนี่แง๊ๆ ๆ

ขาย PS3 รึแลกกะ PSP3000 จ้า

อิอิ

เอาแต่ PS3 ได้มะค้าบบ ท่านสิ แต่ไม่จ่ายตังค์นะ อิอิ ...
TiamI โพสต์เมื่อ 15/8/2010 16:24
ง่าส์

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host