"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เงียบจัง...สงสัยซุ่มซ้อมบาสกันน่าดู อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วงนี้แข่งบาสเมืองทอง วันเสาร์แมทเเรกก็ชนะอย่างงดงามครับ 65/29 อิอิ อาทิตย์หน้าวันอาทิตย์ที่ 1/6/55 แข่งเวลา 10.45น  สนามอารีนาดีน แถวสะพานนวลฉวี นะครับ อิิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วงนี้แข่งบาสเมืองทอง วันเสาร์แมทเเรกก็ชนะอย่างงดงามครับ 65/29 อิอิ อาทิตย์หน้าวันอาทิตย์ที่ 1/6/55 แข่งเวลา 10.45น  สนามอารีนาดีน แถวสะพานนวลฉวี นะครับ อิิอิ

และแล้วอาทิตย์นี้ก็ชนะเมียนเดิม อิอิ

และแล้วอาทิตย์นี้ก็ชนะเมียนเดิม อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 9/7/2012 11:23 โดย JOB

บาสรายการเมืองทอง
รอบแรก HCC เราชนะทั้ง 3 นัด ส่วนรอบสองเริ่มเสาร์นี้ 13.15 นะครับ
ภาพสมาชิกของทีม HCC (ยังไม่ครบ) ครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

สุดยอด เข้ารอบสองแล้ว อิอิ

เอาใจช่วยครับ เฮีย......สู้ สู้..

เอาใจช่วยครับ เฮีย......สู้ สู้..
sir_artty โพสต์เมื่อ 12/7/2012 20:55

และแล้วก็เข้าชิงจนได้สุดยอดเลยทีมนักบาสฮอนด้าซิตี้ อิอิ [21/7/55] ช่วงนี้ทักกันที่ FB ซะส่วนใหญ่ บ้านนี้เลยเงียบไปหน่อย อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host