"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หายเงียบกันจังเลยช่วงนี้ไม่มีรายการแข่งหรอคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หายเงียบกันจังเลยช่วงนี้ไม่มีรายการแข่งหรอคับ ...
RoodMan โพสต์เมื่อ 31/5/2012 22:35

เพิ่งแข่งจบรายการอาทิตย์ที่แล้วครับได้แชมป์ครับ ช่วงนี้ไม่ได้เงียบครับแต่ไปเฟสบุ็คกันซะมากกว่าครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พรุ่งนี้มีใครไปเล่นที่ท่าทรายบ้างครับ ^^ กลัวฝนตกตอนเย็นแล้วจะไม่ได้เล่น ต้องหาที่เล่นซะก่อน

พรุ่งนี้มีใครไปเล่นที่ท่าทรายบ้างครับ ^^ กลัวฝนตกตอน ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 2/6/2012 22:02

วันจันทร์ที่เดียวเลยครับ 12.30น พร้อมกันตามที่ป็อปอายบอกครับ อิอิ

เมื่อวานเหนื่อยมากเลยครับ...

เมื่อวานเหนื่อยมากเลยครับ...
JOB โพสต์เมื่อ 5/6/2012 14:51

อาทิตย์นี้มีอีก ที่เดิม อิอิ

อาทิตย์นี้มีอีก ที่เดิม อิอิ
wengrod โพสต์เมื่อ 7/6/2012 11:33

เฮีย...เสียดายครับ ต้องไป ตปท. เอาไว้คราวหน้าแล้วกันนะครับ  ^_^

เฮีย...เสียดายครับ ต้องไป ตปท. เอาไว้คราวหน้าแล้วกันน ...
JOB โพสต์เมื่อ 7/6/2012 15:58

อาทิตย์นี้เขายกเลิกนัดครับ อิอิ

อาทิตย์นี้มีเล่นกันที่ไหนมั้ยครับ อยากออกกำลัง ^_^

อาทิตย์นี้เล่นที่ไหนกันอ่ะครับ ถ้าไม่ไกลมากก็อยากไปเล่นด้วยอ่ะครับ ไม่ได้เล่นมา 3 เดือน แว้ว จะลงแดงตายแว้ววว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host