"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับเชียงใหม่เลยไม่ได้ไปเล่นกับเฮียเลยครับ

กลับเชียงใหม่เลยไม่ได้ไปเล่นกับเฮียเลยครับ ...
JOB โพสต์เมื่อ 14/2/2012 20:22

เสาร์ อาทิตย์ว่างก็ไปครับ บางใหญ่ ห้าโมงเป็นต้นไปครับ อิอิ

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้แตะบาส มีแต่ตีแบดเอาแรงไปก่อนครับ.....5555

สวนรถไฟเยนคับ เล่นกันหรอยๆ

สวัสดีครับ
โทษทีนะครับ ไม่ได้มาเลย (แถมลืมรหัสอีก เดาตั้งหลายรอบกว่าจะมาได้)... งานยุ่งมากมาย
พักหลังตั้งแต่น้ำท่วมมา ก็แย่ไปเลย งานเยอะมาก และก็ต้องมาทำงานทางบริหารกับเอกสารซะเยอะ
เหนื่อยกว่าทำงานเทคนิคอีก (สำหรับผมนะ)... พักหลังก็ยอมรับว่ากลับบ้านนอน 21.30น.
ผมก็นอนแล้วครับ เว็บก็ไม่ได้เข้าเลย.. เหนื่อยสงสัยจะเป็นโรคคนแก่ อิอิ...

ตอนนี้ยิ่งแย่ไปใหญ่ ลงพุงหนักมาก คงต้องหาเวลาไปวิ่งบ้างแล้ว บาสนิ ไม่ต้องพูดถึง
วันโน้นนนนนน ไปลองเล่นดูเจอเฮียเว้งที่บางใหญ่ เฮียยังฮาเลย ชู๊ตนิ ไม่ถึงห่วงเลย
แขนนิ ตึงไปหมด... แย่ๆๆ หมดประสิทธิภาพเลย...

ขนาดเว็บขายเสื้อยังไม่ได้ทำเลย ปล่อยไว้เหมือนกัน ของเต็มบ้านไปหมดแล้ว...

มาโม้อะไรเนี่ยเรา เดียวแวะมาใหม่นะ

สู้ๆ ทุกคน
แมน

เรียนทุกท่าน

เนื่องผมพักหลังผมจะเสื่อมประสิทธิภาพในการช่วยดูแลและประสานงานในทีม HCC
ลงไปอย่างมาก ก็เกรงว่าจะขาดการต่อเนื่อง และผู้เล่นจะเหงาและหายหน้าหายตากันไป

ผมขออนุญาติทุกท่าน เลือกกัปตันคนใหม่มาแทนผมทีนะครับ เพื่อให้ HCC ได้เดินต่อไปอย่างต่อเนื่อง
แต่ตัวผมก็ไม่ได้หายไปไหน (แต่หายไปบ้าง) จะแวะมาและหากมีโอกาสก็ไปร่วมกิจกรรมเหมือนเดิม
เพียงแต่อยากให้ "กัปตัน" คนใหม่มาทำหน้าที่จะได้รวดเร็วและไม่ติดชะงักครับ

ทุกท่านเห็นควรประการใด ช่วยแจ้งกันด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
แมน

กัปตันแมน...พักผ่อนเยอะๆ แล้วมาเล่นบาสแก้เครียดกันเถอะนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host