"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ได้ข่าวจากเอกว่า.. สนามท่าทราย.. พังไปกับน้ำท่วมที่ผ่านมาแล้วครับ..
พื้นเสียหมดเลย เพราะน้ำท่วม...

เอาไงกันต่อดีหว่า..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้ข่าวจากเอกว่า.. สนามท่าทราย.. พังไปกับน้ำท่วมที่ผ่านมาแล้วครับ..
พื้นเสียหมดเลย เพราะน้ำท่วม...

เอาไงกันต่อดีหว่า..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้ข่าวจากเอกว่า.. สนามท่าทราย.. พังไปกับน้ำท่วมที่ผ่ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 26/1/2012 19:32

แล้วมีที่ไหนไปเล่นได้บ้างหรอครับ....   {:4_387:}

ผมมีสนามมาแนะนำครับ พอดีอยากเล่นกับทีมพวกพี่ๆน่ะครับ สนามที่ว่านี้ผมจำชื่อไม่ได้เป็นสวนสาธารณะครับ Outdoor พื้นปูนครับ แต่สภาพถือว่าค่อนข้างจะโอเคอยู่ อยู่ตรงใต้สี่แยกตรงเอกมัยครับ (แถวตึกชาญอิสระ) วันธรรมดาจะไม่มีค่อยมีคนเล่นเลยครับ ส่วนเสาร์อาทิตจะมีบางกลุ่มมาเช้าๆเลยครับ 7 โมงสว่างเค้าเล่นเลยถึงสายๆก็เลิก กับอีกกลุ่มจะมาเย็นๆหน่อยคือ 6 โมงเป็นต้นไปครับ เสนอเป็นแนวทางครับ ถ้ามาจะได้ไปแจมครับ 555

อยากเล่นบาสกับพี่ๆน้องๆ HCC จังเลยอ่ะครับ
ไม่ได้เล่นมาสามเดือนแล้ว....

อยากเล่นบาสกับพี่ๆน้องๆ HCC จังเลยอ่ะครับ
ไม่ได้เล่นม ...
JOB โพสต์เมื่อ 5/2/2012 12:46

บางใหญ่ ซิครับ อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/2/2012 20:19 โดย JOB
บางใหญ่ ซิครับ อิอิ
wengrod โพสต์เมื่อ 5/2/2012 14:28

เมื่อกี้ไปเล่นกันเฮียที่บางใหญ่ซิตี้มา เหนื่อยสุดๆเลยครับ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host