"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/1/2012 13:14 โดย wengrod

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดี พี่ๆน้องๆ HCC นะครับ โทษทีไม่ได้เข้ามาเลย โดนน้ ...
JOB โพสต์เมื่อ 22/12/2011 23:06

เหมือนกันครับ Job ..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ
กลับมารายงานตัวครับ ... หลังจากน้ำท่วมก็ไปกับน้ำยกใหญ่...

ตอนนี้บ้านก็เพิ่งซ้อมทำใหม่ ท่าสี ใหม่หมด.. เพิ่งเสร็จไป ยังไม่ได้ขายกระเพาะปลาเลย...
จวนจะเรียบร้อยแล้ว แต่ยังเหลือรายละเอียดเล็กๆ น้อยๆ ก็คงกลับมาเหมือนปกติ...

ถือโอกาสนี้ สวัสดีปีใหม่กับทุกคนด้วยนะครับ ขอให้มีแต่ความสุขในปี 25555 สมกับปีนี้
ที่ลงท้ายด้วย ฮา ฮา ฮา..

ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้อยู่ กทม. งานยุ่งจริงๆ ตั้งแต่น้ำท่วม ท้ายปี สิ้นปีงานรับปริญญาและเตรียมการ
โครงการ Tablet ของรัฐบาล และช่วงนี้จะไม่ค่อยได้อยู๋ กทม. ไป ตจว. แจก Tablet กลับมา
อีกทีก็ 20 มค. 55 ครับ

เฮงๆ ทุกคนครับ

แมน

คิดถึงทุกคน อยากแข่งบาสด้วยกันไวๆ อิอิ

กลับมาเหมือนกันครับ หลังจากไม่ได้เล่นบาสมานานนนนนนนน

เงียบจังฮู้....................

เสร็จแล้วครับ งานที่วุ่นวายและต้องออกตจว.
แต่ก็ยังมีเหลือสรุปงานอีก..

เสาร์ที่ 28 หรืออาทิตย์ที่ 29 (จำไม่ได้ว่าท่าทรายเล่นได้วันไหน)
เราไปซ้อมบาสเจอกันดีมั้ยครับ..

หลังจากหายหน้ากันไปนาน

ปล. อย่าว่าเล่นบาสเลยครับ แค่วิ่งยังไม่มีโอกาสเลยผม...อ้วนมากกกก

สวัสดีครับ
เพิ่งกลับมาและได้ทราบข่าวดีว่า กำลังจะมีคุณพ่อมือใหม่เกิดขึ้นแล้วครับ
กับสมาชิก HCC ของเรา นั่นคือ "ป็อบอาย" และคุณแม่มือใหม่ด้วยเช่นกัน
คือ "น้องอร"

ขอแสดงความยินดี ดีใจ และความสุขด้วยครับ

เรามาแสดงความยินดีและมารอลุ้นกันนะครับ จะเป็นนักบาสชายหรือหญิง

สู้ๆ ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host