"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วงนี้บอร์ดเงียบเหงาจังครับ หรือหนีน้ำท่วมไปกันหมดแล้วครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วงนี้บอร์ดเงียบเหงาจังครับ หรือหนีน้ำท่วมไปกันหม ...
sirsudteen โพสต์เมื่อ 27/10/2011 16:40

หนีน้ามกันถ้วนหน้าคับช่วงนี้ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สงสัยกว่าน้ำจะลดนิ้วผมคงหายพอดี อิอิ ^^

อิอิ

อยากเล่นบาสครับ ตอนนี้เล่นที่ไหนกันอ่ะครับ

ช่วงนี้สองทุ่มถึงห้าทุ่มเล่นที่ ห้วยขวางคับผม ผมน่ะ อิอิ

ห้วยขวางไกลจังอ่ะครับ ผมพักอยู่นนท์อ่ะครับ ว่าแต่ห้วยขวางน้ำยังไม่ไปหาอีกหรอครับ

อิอิ สว มาแว๋วววววว ลี้ภัยน้ำอยู่แถวพระรามเจ็ด อะครับ สงสัยอยู่เป็นเดือน มีไปแจมซ้อมกับทีมพระรามเจ็ดหน้ามอ พระจอมอะครับใครลี้ภัยน้ำอยู่แถวนี้เชิญนะครับห้าโมงเย็นเป็นต้นไปอิอิ

อิอิ

ผมก็ลี้ภัยมาอยู่เสรีไทยครับ แต่น้ำมันยังตามมาหาอีก เศร้าจิต.... นี่ออกจากบ้านมา 3 week แล้ว คิดถึงบ้านที่สูดด.....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host