"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พอยังมีเบอร์อะไรเหลืออยู่มั้งคราบเนี้ย ถ้าคัยรู้ช่วยแจ้งหน่อยได้ไหมคราบจะได้ไม่ซ้ำกะคัยเค้า ส่วนเรื่องซ้อมอาทิกนี้กี่โมงหรอคราบ แล้วไปกันเยอะไหมอ่ะ พอดีเสาร์ อาทิดนี้มีแข่งที่ปราจีนอ่ะคราบ ถ้าไปได้จะได้ไปด้วยคราบ.... เก้ ส่วนเรื่องมาทริปต่างจังหวัดนี้มาเที่ยววังตะไคร้ไหมคราบ  ช่วงนี้น้ำน่าจะเยอะ  เล่นสนุก  ตอนเย็นก้อมาเล่นบาสกันก่อน เด๋วจัดทีมชนให้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เกือบลืม ต้องส่งหลักฐานตอนไหนคราบ และกับคับหรอคราบ ...เก้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เก้ครับ....
เรื่องเบอร์ยังตอบไม่ได้ เก้ ชอบเบอร์ไหน โพสต์ก่อนเลยครับ ถ้าชนค่อยว่ากันใหม่
เรื่องซ้อมติดตามกันหน่อยนะครับ... คิดว่าวันอาทิตย์นี้ บ่าย 4 - 6 โมงเย็น...
แต่รอทุกท่านก่อนนะครับ ... เก้ ลำบากเลยนะนั่นต้อง ไปกลับนครนายก...

หลักฐานเอาอาทิตย์นี้ครับ... แต่ผมยังไม่แน่ใจว่าอะไรบ้าง เพราะเบียร์บอกเดียว
ต้องมีการประชุมอีกรอบ... ครับ แต่เตรรียมไว้ทุกคนนะครับ อาทิตย์นี้ติดตัวมา
จะดีที่สุดครับ

พอยังมีเบอร์อะไรเหลืออยู่มั้งคราบเนี้ย ถ้าคัยรู้ช่วยแจ้งหน่อยได้ไหมคราบจะได้ไม่ซ้ำกะคัยเค้า ส่วนเรื่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaesure เมื่อ 17/5/2010 12:04

พี่เก้ครับไปแข่งด้วยจิ ..อิอิ

พี่เก้ครับไปแข่งด้วยจิ ..อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 17/5/2010 14:56

พยายามฃ้อมกันให้มากๆนะ city"อู้"
เอ้อ! สสสสสส...................สู้!

กินให้เยอะ  ฃ้อมให้หนัก  แล้วจะพาไปพักที่ราชประสงค์

พี่น้องครับ
ผมทราบจากเบียร์ว่า แข่ง Carclub เริ่มวันที่ 6 มิถุนายน 53 เท่ากับว่าเราเหลือเวลาอีก 2 อาทิตย์
คือ อ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 17/5/2010 10:46

เดียวตามให้แล้วโทรบอกครับอิอิ

น่าสนครับไปแข่งแล้วไปเที่ยวนครนายกแล้วเขาใหญ่ น่าสนสุดดดดดด ไม่ไกลด้วย อิอิ

ขอลากิจ 2 วันนะคราบ พอดีแฟน เข้า รพ.

ส่วนเรื่องซ้อม เอาไง โทรมาบอกกันด้วยนะคราบ จะกลับมาอัพเดทหน้าเว็บ อีกที คงวันพฤหัสเรยคราบ

มีอารายเปลี่ยนแปลงกระทันหันรบกวนด้วยนะคราบ

เพ่งมาถึง กทม นคร-ตรัง อากาศดีมากกกกกกก
ไปแข่งบาสที่ ตรัง นักบาส 2 แมทตามเคย อิอิ เข้ารอบชิงหล่ะคับ แต่อดเล่น อิอิ กลับมาทำงานต่อ HCC สุ้ๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host