"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมเอา เบอร์ 23 นะ ชุดไรก็ได้ ไม่เรื่องมาก ว่าแต่จะมีคนไปประชุมแทนได้ไหมคราบ เพราะติดธุระ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของผมเอาด้วยครับ 14 เช่นเดิม อิอิ

สนับสนุนทีมด้วยหมูแดดเดียว  อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตกลงเสร็จ carclub ไปเที่ยวเน้อ....บอกด้วยคัรบ อิอิเรื่องซ้อมทีมก็บอกด้วยนะจะได้ไปซ้อมด้วยครับ

แง่มๆ ๆ ตอนนี้เริ่มจะเข้าที่เข้าทางกะนิ้วและ อิอิ พอดีไปทำกายภาพที่นิ้วมาครับ

เริ่มจะยิงได้ตามปกติและ เอ่อ แล้วใครไปประชุมแทนนี่ ถ้ามีไรให้ช่วยรึว่านัดซ้อมไรก็

ติดต่อเบอร์นี้เลยนะครับ 086-0577991 สิเลยจ้า หมูแดดเดียว-เนื้อแดดเดียวเป็นผู้อุปถัมน์รายการอิอิ

อิอิ ไปเที่ยวเดี๋ยวเอาหมุให้กินฟรี วุ้ย อิอิ + อีกลัง(ลังเปล่า รึไม่ก็มิรู้น้าอิอิ)

เด๋วจะรอกินหมูนะครับ  วันนั้นยังไม่ได้ชิมเลย T-T

เอาไงเอากันครับ HCC สู้ๆ

เด๋วจะรอกินหมูนะครับ  วันนั้นยังไม่ได้ชิมเลย T-T
ต้นฉบับโพสโดย takumi08dpu เมื่อ 15/5/2010 16:49

อิอิ งั้นเดี๋ยวทำไปชิมจ้า อิอิ

บาสไม่ได้เล่นเลย ฟิตเนสก็ไม่ได้เล่น ทำแต่งาน & Drink T_T

บาสไม่ได้เล่นเลย ฟิตเนสก็ไม่ได้เล่น ทำแต่งาน & Drink T_T
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 16/5/2010 10:33

ดีขึ้นน้องชาย

จะไหวมั้ยเนียะ
talme

แง่มๆ ๆ ตอนนี้เริ่มจะเข้าที่เข้าทางกะนิ้วและ อิอิ พอดีไปทำกายภาพที่นิ้วมาครับ

เริ่มจะยิงได้ตามปกติและ  ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 15/5/2010 15:28

ขายได้ขนาดนี้ มาเป็นสปอนเซอร์ชุดแข่งสักสิบสองชุดดีมั้ย
talme

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host