"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พรุ่งนี้เช้าใครว่างก้ขอเชิญน่ะคับ สวนรถไฟยามเช้า อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 14/5/2010 07:03

เอ่อจัดไป...หุหุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

งั้นโหวตเลยเลยละกัน

1 แบบโตรอนโตสีหน้าแดงหลังดำ หรือหน้าม่วงหลังดำ

2 แบบเสื้อไฮเทคสี ขาว เทา ดำ

ใครชอบแบบไหนบอกด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
talme

1 แบบโตรอนโตสีหน้าแดงหลังดำ หรือหน้าม่วงหลังดำ

ใครชอบแบ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 14/5/2010 12:47

แบบโตรอนโตคงต้องหาร้านตัดเอา ตอนนี้ยังไม่ทราบราคา
talme

ใครชอบแบ ...
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 14/5/2010 12:47

ว่าจะมาพูดเรื่องชุดเหมือนกัน ว่ารบกวนเทลด้วย...

ส่วนผมยังไงก็ได้ ถ้าหากว่า.. หาร้านทำไม่ได้แล้วต้องทำชุดสำเร็จ... ก็ขอโหวตแบบไฮเทคแล้วกันครับ
แต่ทั้งหมดนี้จะยังไงก็ได้ครับ.... สรุปเพื่อความรวดเร็ว (สำหรับผมนะ) คะแนนผมดังนี้

โหวตแบบ 2 สี ขาว หรือ ดำ ก็ได้

พรุ่งนี้ผมติดไปงานเผาศพ มีใครจะไปประชุมแทนได้บ้างครับ.. (ปัญหาใหญ่ละงานนี้)

ว่าจะมาพูดเรื่องชุดเหมือนกัน ว่ารบกวนเทลด้วย...

ส่วนผมยังไงก็ได้ ถ้าหากว่า.. หาร้านทำไม่ได้แล้วต้องทำช ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 14/5/2010 13:16

ขอ แบบไฮเทคก้ดีคับ สะดวกดี อิอิ ถ้าแบบโตรอนโต ก้คงต้องสั่งตัด อิอิ พอดีแค่เสนอแนะจ้า อิอิ

พอดีทีมที่จะแข่งที่นคร สั่งตัดที่ ตรัง ร้านเดิมที่สั่งตัดสีดำ แต่แบบผ้าปกติ รอบนี้สั่งตัด เลเกอร์แต่เปนสีดำทอง สวยดีคับ

ผ้าปกติ ยกชุด 12 ตัว 3500 บาทคับ อิอิ ไม่ใช่ผ้ารูน่ะคับ

แก้ไขล่าสุด wengrod เมื่อ 14/5/2010 14:18

ไฮเทค สีขาว ครับ เบอร์ 44 ชื่อ weng ไซค์เสื้อ ตัวใหญ่ กางเกง ยาว 23นี้ว ครับ ผม อิอิ

ผ้าปกติ ยกชุด 12 ตัว 3500 บาทคับ อิอิ ไม่ใช่ผ้ารูน่ะคับ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 14/5/2010 13:46

ยังไงขอบคุณเสี่ย POK ด้วยนะครับที่เป็นสปอนต์เซอร์ให้ทีม HCC ด้วยนะครับเอ๊าขอบคุณเร็ววววววววววววว อิอิ

ผมเอาด้วยนะครับ เบอร์ 7 นะครับ Thank ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host