"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เก่งนะนี่เราอะติ แซวชาวบ้านเค้านี่ หึหึ

แขนหายยังหว่า อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

thank you.ครับกัปตันแมนสำหรับรูป...ฝากะเทลบอกพี่เอกเอารูปมา up ให้ด้วยจากกล้องของพี่เอกอีก 1 กล้อง...อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ แมน เรื่อง ที่ เรา คุยกาน อย่่าลืมนะ อิอิ !!! ส่วนวันเสาร์พี่ น่าจะได้ไปคนเดียว เหอๆ เด๋วดูอีกที แล้วตกล ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 12/5/2010 23:52

เรื่องวันเสาร์ผมก็มีอาการเสียวเช่นกันครับ... เพราะว่า ญาติเสียไปงานมาตั้งแต่วันจันทร์...
และวันเสาร์นี้เผาศพด้วย ยัง งง เหมือนกันว่าจะไปได้หรือไม่
จะโทรหาเบียร์อีกทีครับ...

เสาร์-อาทิตย์นี้พักนะครับ... รอดูผลจากการประชุมก่อน (พักบ้างกล้ามเนื้อทำงานหนักตลอดไม่ดีนะ)
ถ้าเสาร์-อาทิตย์หน้าไม่แข่ง อาจจะนัดซ้อมเจอกันอีกทีครับ

ปล. ระหว่างนี้ก็วิ่งเอาแรงไว้ก่อนนะครับ

ไอโฟนถ่ายกลางคืนไม่ชัดหรา ว้า อยากซื้ออยุ่พอดี คิดใหม่ดีกว่าไหมหนอ
แต่ภาพก้โอเคน่ะคับ ดุรุ้เรื่อง อิอิ  ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 13/5/2010 01:57

กล้องดิจิตอล แพ้กลางคืนเป็นเหมือนกันหมดครับ..  นอกจาก DSLR (และต้องถ่ายเป็นด้วยนะ) ส่วนภาพชุดนี้ คนถ่ายก็ไม่ได้ปรับ
ความละเอียดด้วย... เอาเป็นว่า iphone อ่ะ ดี มันทำอะไรได้เยอะ โดยเฉพาะคนชอบ IT ... ถ้าพูดถึงเรื่องถ่ายรูป ถ้าตอนเช้า
กลางวัน ภาพสวยดีใช้ได้ครับ จบข่าว อิอิ

กล้องดิจิตอล แพ้กลางคืนเป็นเหมือนกันหมดครับ..  นอกจาก DSLR (และต้องถ่ายเป็นด้วยนะ) ส่วนภาพชุดนี้ คนถ่ายก็ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 13/5/2010 12:28

อดแล้วคับ เพื่อนสมัครบัตร KTC ไม่ผ่าน ขนาดเงินเดือน 18000+ สงสัยการเงินของ บริษัทผมไม่ดี ใครไปทำก้ไม่ได้
สงสัยต้องกลับไปใช้ Nokia ต่อไป แซดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

แล้วพี่จะเอาไปถ่ายอาราย กลางค่ำ กลางคืน ล่ะคราบบบ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 13/5/2010 09:33

กลางวันพี่ไม่ว่าง ว่างส่องกลางคืนคับ เรยจะไว้ใช้กลางคืน แสรดดดดดดดดดดด

สง กะ สัย จะเอาไปถ่าย โค.......อ่ะ (คิดเอง)
อิ อิ
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 13/5/2010 10:32

ท่านติ มิงทำบ่อยสิน่ะคับ อุอุ

ว่างๆชวนผมไปเอี้ยด้วยคนน่ะ อุอุ เดกๆชอบคูโบต้า 555555+

http://www.siamphone.com/catalog/nokia/n8.htm

น่าสนแท้ อีกหลายเดือนอยุ่ อิอิ

ใช้แค่ทอเข้าออกจะเอาหรุไปไหนล่ะคุณป๊อก อิอิ

แง่มๆ ๆ  ทอศัพเอาแค่ที่เราใช้ก็พอครับ (ใช้มากเปลืองตาง เอาไปทำอย่างอื่นดีก่าอิอิ)

แง่มๆ ๆ  ตั้งแต่ไอโฟน หาย ก็ใช้ธรรมดามาตลอดและ ทน+ไม่แพง อิอิ

อีกอย่าง

เงินนู่ดาวร์รถหมดแล้วครับ ไม่มีซื้อ ไอโฟนใช้อีก อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host