"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ไหว ๆ

ดาวรถไปเยอะหมดตูและ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด jordan11 เมื่อ 12/5/2010 22:46

รูปมาตามสัญญาแล้วจ้า... แต่ไม่ค่อยชัดเท่าไหรนะครับ

รูปรายการ "ลานทอง" ทีม HCC ได้อันดับที่ 2 มาครองนะครับ
(ส่วนภาพไม่ค่อยชัดเพราะใช้ ipone กับแสงน้อย มันสู้ไม่ได้อ่ะครับ)

ใครเอ่ยเบอร์ 13

จบเกมส์แม้จะแพ้แต่เราน้ำใจนักกีฬา ยิ้มได้เสมอ

สว. ของเรารับรางวัล รองชนะเลิศ มาครองครับ

เกมส์นี้ผมทำไป 30 แต้มนะครับ

ถ่ายหมู 1

ถ่ายหมู 2

ถ่ายหมู 3

ถ่ายหมู 4

เทล กล่าวประชุมเพื่อปรับปรุงกันต่อไป

เอก ก็แนะนำเพิ่มด้วยเช่นกัน

ตั้งใจฟังกันทุกคน

นิ ก็ตั้งใจฟังเหมือนกัน

พบกันรายการต่อไปนะพวกเรา " HCC สู้ "
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ฝากรูปอีก 1 รายการ อิอิ เป็นรายการบุคลากรระหว่างมหาวิทยาลัย
รายการ "กันเกราเกส์" ที่จังหวัดอุบลราชธานี ได้อันดับ 1 มาครอง

To be number 1

And All for 1

HCC สู้ๆ เราก็ต้องทำได้เหมือนกัน

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 13/5/2010 00:10

พี่ แมน เรื่อง ที่ เรา คุยกาน อย่่าลืมนะ อิอิ !!! ส่วนวันเสาร์พี่ น่าจะได้ไปคนเดียว เหอๆ เด๋วดูอีกที แล้วตกลงอาทิตย์นี้ ซ้อมไหม ? อยากรุอ่ะ

มีคนใน U-BAS เอาร้านรองเท้ามาแนะนำ เรยเอามาฝาก เห็นรองเท้า เจ๋งดี

http://www.lockerroom2010.com/

เข้าไปดูได้ เห็นมี KDII ราคา บาดใจครายบางคนอยู่ด้วย 5 5 5 ไปนอนดีฟร่าาาา

แล้วยังมี
Nike Hyperdunk Low Snake Pool ฿ 4,900.00

ขอบคุณครับสำหรับรูปหล่อๆ อิอิ

ไอโฟนถ่ายกลางคืนไม่ชัดหรา ว้า อยากซื้ออยุ่พอดี คิดใหม่ดีกว่าไหมหนอ
แต่ภาพก้โอเคน่ะคับ ดุรุ้เรื่อง อิอิ ขอบคุณครับ

พี่แมน เมพขิงๆ ได้ที่1 เมพๆ

ขอบคุณครับพี่แมน
talme

ไอโฟนถ่ายกลางคืนไม่ชัดหรา ว้า อยากซื้ออยุ่พอดี คิดใหม่ดีกว่าไหมหนอ
แต่ภาพก้โอเคน่ะคับ ดุรุ้เรื่อง อิอิ  ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 13/5/2010 01:57

แล้วพี่จะเอาไปถ่ายอาราย กลางค่ำ กลางคืน ล่ะคราบบบ อิอิ

แล้วพี่จะเอาไปถ่ายอาราย กลางค่ำ กลางคืน ล่ะคราบบบ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 13/5/2010 09:33

สง กะ สัย จะเอาไปถ่าย โค.......อ่ะ (คิดเอง)
อิ อิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host