"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันนี้มีเทรนที่ ตึกพง อดไปตึกจาม เซงเรย ไม่ได้ดุสาวๆจุฬา เครียดเรยอ่ะ พูดแล้ว กริ้วๆ โบร๋ววววววววววววววว ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 12/5/2010 10:20

ขนาดนั้นเลยหลอนี่โอ้ว ๆ ๆ

ระวังคนที่บ้านรู้นะเว้ย....เดี่ยวมี แทง 2 ที 8 รูหรอกคุณป๊อก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากดูครับอยากดู
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 12/5/2010 07:53

ขอโทษทีครับเทล และทุกท่าน เมื่อคืนกลับบ้านดึกมากไปหน่อย (พูดหยั่งกับดื่มมากไปหน่อย อิอิ)
คืนนี้จะลงให้นะครับ (แต่ทำใจหน่อยนะ ภาพไม่สวยเลย ภาพมันแตกๆ ไม่ละเอียด)

คืนนี้ต้องไปงานศพ คาดว่าจะถึงบ้านสัก 9 ทุ่ม แล้วจะรีบเอาขึ้นให้ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรื่องทริปที่จะไป พี่แมนลองเสนอมาเรยคับ จะได้ออกความเหนกันว่าพร้อมหรอไงยังไง จัดไปหนักๆคับพี่คับ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 12/5/2010 08:19

งั้นเดียวดูปฏิทิน แล้วจะเสนอแล้วกันนะครับ...

นิ คือรองเท้าที่ผมอยากได้ที่สุดในตอนนี้ (ของที่ใช้อยู่ก็รักมันเหมือนเดิมนะ)
เฝ้าดูมาครึ่้งปีแล้ว.. เพิ่งจะมีคนเอามาขายที่ ebay แต่เสียดายมันดันเบอร์ 10
ถ้าเบอร์ 11 ซื้อเลยเนี่ย ... ใครเจอรุ่นนี้บอกผมด้วยนะครับ
Nike kobe iv รุ่น XMas day หรือ Christmas day นั่นเอง

http://cgi.ebay.com/Nike-Kobe-IV ... hash=item3a5aaeb643

ได้ยินว่าจะตัดชุดใหม่กันเหรอทุกท่าน 1เสียงเหมือนเคย อิอิ จัดมา

ไปทริปกัน เพิ่ม เมนูเด็ด ไก่ผัดเม็ดมะม่วง +หมูทอด +ข้าวเหนียว ปูเสื่อ กินกันรับธรรมชาติ อีก1ชุดใหญ่ จาก สว คนเดิม อิอิ

นิ คือรองเท้าที่ผมอยากได้ที่สุดในตอนนี้ (ของที่ใช้อยู่ก็รักมันเหมือนเดิมนะ)
เฝ้าดูมาครึ่้งปีแล้ว.. เพิ่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 12/5/2010 10:51

โอ้ๆๆๆรองเท้าในฝันใครหลายๆคน...ผมก็อยากได้นะ แต่งบมีแค่ 2-3 พันเองเศร้า

ได้ยินว่าจะตัดชุดใหม่กันเหรอทุกท่าน 1เสียงเหมือนเคย อิอิ จัดมา
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 12/5/2010 11:00

เพชรบุรี ด้วยคนคับ อิอิ (ตัดใหม่)

ขนาดนั้นเลยหลอนี่โอ้ว ๆ ๆ

ระวังคนที่บ้านรู้นะเว้ย....เดี่ยวมี แทง 2 ที 8 รูหรอกคุณป๊อก ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 12/5/2010 10:22

อิอิ อย่าให้รู้สิคับ อิอิ

เฝ้าดูมาครึ่้งปีแล้ว.. เพิ่ง ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 12/5/2010 10:51

สวยดีคับพี่ แต่คงแพง อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host