"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
วันนี้ไปเยือนบ้านบัวทองถิ่น สว. ชื่อดังของเรามาครับ
สนามทั้งแคบและสั้นครับ + ไฟไม่ค่อยสว่าง
พอมืดแล้วมองลูกบาสไม่ค่อยเห็นเลย แต่ก็พอเล่นได้อยู่ครับ

ไฮไลต์อยู่ที่การดวลยิงขั้นหลังเลิกเล่นกับแชมป์ยิงขั้นแห่งบ้านบัวทอง สว. คนดีของเรานี่เอง อิ อิ
ทั้งคู่ผลัดเตะตกขั้นไปเริ่มนับหนึ่งใหม่กันหลายครั้ง สูสีสุด ๆ
สุดท้ายแชมป์ของเรานำโด่งไปจนจะจบเกมส์อยู่มะรอมมะร่อแล้ว แต่เสียดายปิดเกมส์ไม่ลงเสียที
ทำให้ผู้มาเยือนเร่งเครื่องมาจนแซงปาดหน้ามาล้มแชมป์ไปในท้ายที่สุด

ติคุง รายงาน อิ อิ
ปล. ผมรอเฮียมาเอาแชมป์คืนอยู่นะ อิ อิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ค่อยยังช่วยในที่สุดเทลก้ออาการดีขึ้นแล้ว ขอให้หายเร็วๆแล้วกัน ส่วนเรื่องเสื้อทีมถ้าไม่ตัดใหม่ แล้วเวล ...
ต้นฉบับโพสโดย kaesure เมื่อ 9/6/2010 21:58

เรื่องเสื้อคงไม่เป็นปัญหาเท่าไหร่ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จาแวะไปคับ

มาเชียร์กันหน่อยยยยยยยยยยยย ตาติ พี่เจต อิอิ อาทิตย์นี้ เจอ แจซ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 16/6/2010 10:46

สู้ สู้ เจอ Jazz เล่นให้เต็มที่ครับ

เกิดอาการกระ...ในการเล่นมากเรยคับ เหน...ทีไร เอ๊ย เหนลุกเหลกทีไรอยากยกซดๆๆๆๆ แล้วตับๆๆๆๆๆ เอ๊ย ยกหนักๆหลา ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 17/6/2010 11:53

รายนี้สงสัยเอาหน้าไปซุกลูกเหล็กตายไปแล้วมั้งนี่

แก้ไขล่าสุด TiamI เมื่อ 20/6/2010 15:25
เยี่ยนมากครับ.. เราเคยไปไกลถึงไหน.. แต่ทุกครั้งให้คิดถึงจุดเริ่มต้นที่พาเรามาได้..
จากนั้นเดินอย่างมีปร ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 18/6/2010 09:05

พี่แมน ค้าบบบ ไอ้ความเห็นนั้นมันมาเอามาจากเว็บ Jazz club คร้าบบ
เขาพูดถึงที่เค้าจะเจอกะเราอ่ะค้าบ

ส่วนหัวใจสำคัญของทีมเราอยู่ที่เซ็นเตอร์ ต้องกันไม่ให้เซ็นเตอร์เค้าทำแต้มได้ง่ายๆ (ที่สำคัญไอ้คุณแวนมันต้องมานะ)
อีกอย่างคือปีกตัวสำคัญของเค้า อย่าให้มันเล่นได้ง่ายๆ ถ้ากันสองตัวนี้ได้ ตัวที่เหลือเราก็สู้ได้สบายครับ

สำคัญคือไอคุณแวนอย่าพลาดนะ
เพราะนัดนี้เป็นการเจอกันเองของเพื่อนเก่า บาส VS แวน
อิ อิ

พี่แมนค้าบ ผมแก้กระทู้ให้ตามสมควรแล้วนะครับ

HCC สู้ สู้

อิ อิ

สนใจใส่ถุงแยกน้ามกลับบ้านไหมคับเฮีย คริคริ
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 22/6/2010 10:45

ขอพิเศษ 2 ถุงครับป๋า
หุ หุ

ใน facebook ของ คาร์คลับ เค้าอัปเดทผลการตัดสินของทีม New vios แล้วนะครับ
รู้สึกว่าจะปรับ new vios แพ้ 30-0 ทั้ง 2 นัด เรื่องนี้ยังไงรบกวนเบียร์มาสรุปอีกทีนะ

ผลจะทำให้
jazz-nvs       30-0        +30
่jazz-bmw     72-34      +38 = 68
ของเรา    24

สรุปตอนนี้ห่างกัน 44 แต้มครับ

งั้นก็เหลือแค่ 14 แต้มอะดิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host