"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สอบถาม เรื่อง ที่ค้างคา ใจมาแล้วนะคราบบบ

ในเคส ของพี่แมน นะคราบ ลงเล่นได้ปกติเรยคราบ ใช้รถแฟนนั่นแระ (แต ...
ต้นฉบับโพสโดย beeroff เมื่อ 21/5/2010 14:37

แล้วใช้สัญญาซื้อ-ขาย ตอนซื้อได้มั้ย พอดีตอนขายหาไม่เจออ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขนมไม่อยากได้  ขอสาวมาฝากแทนนะครับ เทพป๊อก ^^
ต้นฉบับโพสโดย takumi08dpu เมื่อ 22/5/2010 23:04

ยังต้องขอชาวบ้านเค้าอีกเหรอ เทพทอม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันเสาร์เก้คงไปไม่ได้แน่นอนแล้วคราบ ติดแข่งอยู่เลย สงสัยคงได้เจอกันอีกทีวันอาทิดน่ะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย kaesure เมื่อ 28/5/2010 10:55

แข่งเป็นไงบ้างครับ แล้วมีใครไปเล่นบ้างอ่ะ อิ อิ

อยู่แถวสะพานใหม่ เข้าซอยสายหยุด พหลโยธิน48 หรือเข้าทางเซนทรัลรามอินทราเลยไปนะ ก็ได้เข้าทางบิก c ก็ได้ พห ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 30/5/2010 10:08

เฮีย เดี๋ยวนี้พื้นสึกสนามหมดแล้ว ใครเอารองเท้าดีๆ ไปเล่น ขอให้คิดให้ดีๆ อิ อิ

งานนี้ แล้วแต่ปุ๊

อาทิตย์นี้เจอ kaido ไม่แข็งเท่าไหร่สู้ได้
เป็นกำลังจายให้จากไกลๆ

เอาใหม่ครับเพื่อนโอ๋..ว่าแต่เครื่องนายกำลังติดเลยดิตอนนั้น เสียดายๆๆ เอาใหม่ๆๆๆ HCC สู้ๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย pey17 เมื่อ 7/6/2010 10:45

เอ่อ ไอ้ที่กำลังติดน่ะ  ญ หรือ เครื่อง อิ อิ

เอาไงกันดี พี่น้อง

แก้ไขล่าสุด TiamI เมื่อ 7/6/2010 22:31
ไม่เล่นคับ ไม่คุ้ม ค่าสมัครแพงเวอร์ ได้เล่นน้อย ไม่ไหวๆ เกบแรง เกบร่างกายไว้ บิต ดีกว่าจ้า อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 7/6/2010 15:04

น่าจะเป็นการบิดอง บิดเอวแถวๆ รัชดา อ่ะนะ

อิ อิ

รายการนี้ก็เหมือนของเดิมเลยอ่ะดิ
ค่าสมัครเท่าเดิม 32 ทีมเหมือนเดิม อุ อุ

เรื่องชุดไม่เห็นทีมไหนใส่สีแดงเลยยกเว้นทีมเรา
ทีนี้ก็อยู่ที่พวกเราแล้วว่าจะเอาชุดใหม่กันรึเปล่า
แต่ผมขอโหวต 1 เสียงก่อนแล้วกันว่าไม่เอา
เพราะค่าใช้จ่ายจะสูงกันเกินไปรึเปล่า เราพอเพียงกันก่อนดีกว่า
แล้วค่อยไปตัดกันใหม่ตอน รายการบิตจะดีกว่าไหม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host