"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอ้า!!!ทอมเป็นไงบ้างอ่ะ  หนักไหมเนี้ย??? ...
kaesure โพสต์เมื่อ 11/10/2010 21:04

ทอมข้อเท้าพลิก ทำให้กระดูกตรงข้อเท้า(ไม่รู้ส่วนไหน)ร้าว เข้าเฝือกหมอให้พักสามเดือน
แต่อีกสักเดือนมันก็ออกมาเล่นบาสแล้วแหละ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

บาส ป โท ได้ที่สอง แพ้ ราม หกแต้ม เซงนิสหน่อย ไว้ปีหน้ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 16/10/2010 20:59

ม.ราม ใครเล่นอ่ะ '- -
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่แมนเราเล่น FB หล่ะ เมพขิงๆ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 18/10/2010 10:18

สวดๆ

บาสเดี๋ยวพรุ่งนี้ผมไปถามให้ก็ได้ครับ พอดีพรุ่งนี้จะเจออยู่ ^ ^

ถ้าชนะเอาไปเลย เดียวจัดให้ ถ้าแพ้ น้ำเป ล่าล้วนๆ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 21/10/2010 23:21

โหย โหด จัง เฮีย ...-_-

วันนี้เจอบาสแล้ว ถามให้แล้วครับ บาสบอกว่าเดี๋ยวจะลองแลกเวรดูก่อนถ้าได้จะมา
แล้วจะคอนเฟริมกับเฮีบเว้งอีกทีคร้าบบ พี่น้อง

สงสัยผมคงต้องไปเล่น ปตท.อ่ะ

เมพติยังไม่โชว์ผลงานเรยคับ หรอว่ารอบชิงที่ห้าได้โ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 23/10/2010 17:35

มานั่งดูเฉยๆ พอละ

สุโค่ยยยย

รอรายการ bit อยู่นะครับ ^ ^

บางเลนน้ำไม่ท่วมเหรอ

สนุ๊ก จัดหนักๆเลยนะ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host