"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อ้าวจำกัดผู้เล่นซะงั้น ทำไงดีเนี่ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 2874# beeroff

อยู่ในกรมทหารสื่อสาร แถวๆสะพานแดงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอแก้ข่าวหน่อยคร้าบ พี่แมนก๊าบ

ทีมท่าพระอาทิตย์ มะใช่ทีมของผมนะคร้าบบ
แค่เลิกงานแล้วไปเล่นกับเค้าเฉยๆ (ใกล้ที่ทำงานดี) เลยได้เล่นด้วยครับ
เดี๋ยวจะเข้าใจผิดว่าผมทิ้ง HCC ไป (ผมไม่ได้ทิ้งนะคร้าบบ ยังรักเหมือนเดิม อิ อิ)

แต่ถ้าจะเอาเค้ามาเล่นด้วยผมติดต่อให้ได้นะครับ

คัยจะไปเล่นทีมอื่นลองถามคาสโนว่าฆ่าไม่ตายดูมั๊ย
สง ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 15/9/2010 16:17

555 สงสัยพี่แมนจะม่ายรู้จัก "คาสโนว่าฆ่าไม่ตาย" เพราะมันอยู่บน facebook

พี่แมนค้าบบบ อยากรู้ว่า "คาสโนว่าฆ่าไม่ตาย" คือใครต้องเล่น facebook แล้วครับ

555555555+

ตอบกลับ 3135# pey17

เป้ เชิญ 4 เหล่าทัพมาแล้วเราจะอยู่ไหนเนี่ย อิ อิ
แต่เห็นด้วยนะว่าขอเป็น 31 ตุลาดีกว่า
กับตันว่าไงครับ

วันอาทิตย์ใครว่างมาช่วยเชียร์ ผม ทอม โอ๋ แข่งรายการสปอร์ตซิตี้ด้วยนะครับ
แข่งเวลา 17:00 น. คร้าบบ

ตอบกลับ 3153# pey17

เอามันเด๋วไปซื้อเลย์มากิน ก็มันได้ ^ ^

ไปโดนยำๆ มาม่า ไวๆ มาครับ T T
ตัวผู้เล่นสู้ม่ายด้ายด้วยประการทั้งปวง
อิอิ

ไม่เป็นไร เอาประสบกาม แข่งเยอะๆ แข่งบ่อยๆ เราจะเก่ง ...
pey17 โพสต์เมื่อ 4/10/2010 14:47

สงสัย เมพโอ๋ ประสบกามเยอะแล้ว วันแข่งเลยหนีไปเที่ยวภูเก็ต อิอิ

ส่วนเราก็ต้องเก็บประสบกามกันต่อปาย ToT

ถ้าว่างจะม่ายพาด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host