"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วงนี้เบียขอ พักผ่อน ก่อนนะคราบ พอดีว่า หลังที่ปวด  ...
beeroff โพสต์เมื่อ 7/8/2010 21:52

ปวดหลังนี่ เบียร์ไปใช้งานมันจนปวดหลังเลยเหยอ เหอๆ ใช้ได้โหดจิงๆ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่ได้เข้ามาซะนานเลย มัวแต่ไปอยู่หลังเขามา เล่นเน็ตไม่ได้เลย ฮือ ๆ

สวนรถไฟตอนเช้าผมคงไม่เจอผมอ่ะคับ แค่ตื่นเค้าก็เลิกเล่นกันแล้วแหละ อิ อิ

ส่วนเรื่องข้อเท้าพลิกที่เป็นนาน ๆ มันต้องไปฟื้นฟูพวก กล้ามเนื้อ เอ็น รอบๆ ข้อเท้าด้วยครับ ถ้าเจอตัวจะสอนให้
หาลิงค์ให้เอาไปทำตทสนะตามนี้
http://www2.cheewajit.com/health ... truction-twist.html

สาเหตุที่เจ็บมันเป็นเพราะกล้ามเนื้อและเอ็นข้อเท้ามันถูกทำลาย (ข้อเท้าพลิก) พอหายกลับมามันเลยไม่แข็งแรง
อาการนี้เคยเป็นมาก่อน พักตั้งนานก็ไม่หาย ต้องบริหารข้อเท้าครับ ลองดู
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาแต่ PS3 ได้มะค้าบบ ท่านสิ แต่ไม่จ่ายตังค์นะ อิอิ

รายการผลการสำรวจธรรมชาติเกาะเสม็ด
1. ฟ้าฝนเป็นใจ ไม่ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 16/8/2010 11:34

พี่แมน ข้อ 8 เอามาฝากคนอื่นได้มั้ยอ่า ทอมมันมีเยอะแล้ว อิอิ

สงกะสัยท่านเป้ จะติดใจลูกสาวร้านก๊วยเตี๋ยวเรือ แน่ๆเลย
เห็นขอตัวไปกินบ่อยเหลือเกิ้นนน อิอิ

พี่เทลมานะครับ ชวนพี่ pop มาด้วยนะ มาให้น้อง ทริปเล่น ...
pey17 โพสต์เมื่อ 19/8/2010 14:58

วันอาทิตย์ต้องดูก่อนครับ ว่าว่างรึเปล่า

ต้องเข้าใจนะว่า การเป็น"super star" มันทำใจลำบาก ใครๆก็กล ...
aekuro โพสต์เมื่อ 26/8/2010 22:07

เอ่อ รายนี้ถ้าเลือกไม่ได้ก็เป็นกรรมการมันซะเลยสิ อิอิ
เอาแบบอยากเก็บเธอไว้ทั้งสี่ทีม อิอิ

กลัวแตกครับ วันอาทิตย์ขอนั่งเชียร์อยู่ข้างสามล่ะกั ...
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 2/9/2010 10:53

แหมทีฝ่าไฟแดง ยังมะเห็นกลัว

ตอบกลับ 2804# pummnut

คงม่ายต้องถึงกับซื้อใหม่หรอกคับ ให้พี่แมนช่วยหายืมใครให้ก็ได้ครับ

ยังไงเอาไปแสตนด์บายไว้ดีกว่าไม่มีนะครับ เพราะเราไม่รู้ว่าทีมอื่นใช้สีอะไร

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host