"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณมากครับเบียร์... ข่าวดีแต่ฝีมือไม่ถึง อิอิ... ใ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 7/7/2010 12:32

ติดต่อทอมได้เลยพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ภาพการแข่ง HCC กับ New Vios มาแล้วนะครับ

ไปทำงานต่อก่อนนะ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 8/7/2010 18:14

ขอบคุณครับ พี่แมน

เรื่องแข่งของ pantip จากที่คาดการณ์น่าจะมีค่าใช้จ่ายคร่าวๆ คนละ 250 ต่อครั้ง (ยังไม่แน่ไม่นอน อาจจะลดลงได้)
พี่-น้องเรา ว่าไงกันครับ

เรื่องอุปกรณ์สนามยืมเอามะได้เหยอ อิ อิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เฮีย ชม.นี้สเปนเป็นต่อครับ อิ อิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/7/2010 11:11 โดย TiamI

สงสัยคนอยากกินปลาหมึกนี่ ท่าทางคงจะแค้นกะนัดเยอรมัน-สเปน

ดีใจกับแฟนเยอรมันด้วยครับกับอันดับสาม world cup 2010

รับทราบครับ

โห อดไป party เลยครับเศร้า...ต้องเดินทางไปทำงานแล้วครั ...
pey17 โพสต์เมื่อ 15/7/2010 23:28

ท่านเป้งานเข้า อดเลย

มันส์มากครับคู่นี้ ไปทัน Q3 อิอิ

จัดไปครับ

ส่วนผมคงหล่อที่สุดในคลับสินะครับ อิอิ

เยี่ยมเลยเบียร์ได้งานแล้ว... เดียวให้ทอมจัดให้เรื่อ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 3/8/2010 09:05

พาไปชุมนุมปิดถนนแทนได้มะ เห็นใกล้ๆ กัน อิอิ

ผมก็อ่อนครับ คอยเก็บบอลด้วยคนครับ ^^
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 5/8/2010 10:37

เก็บบอลจากปากห่วง เหรอเราอ่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host