"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีรองเท้ามาปล่อย ค้าบบ
Lebron Ambassador II 10 UK สีแดงครับ ใส่ครั้งเดียว

ฝากด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

11 US ครับผม
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 26/6/2010 21:55

หรือเป็นนันยางเบอร์ 45 ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เซงเลยมะวาน อดไปเล่นท่าทรายเลยง่าาาาาา โทหาพี่แมนเป ...
jaoacity โพสต์เมื่อ 28/6/2010 14:20

ไปโชว์บล็อด หรือไปให้เค้าหวด 555

ผมว่าท่านโอ๋ ท่านคงรีดพิษจนหมดแรงมาเล่นบาสมั่ยดั้ย ...
takumi08dpu โพสต์เมื่อ 29/6/2010 09:11

confirm !!!

http://www.thaimarch.com/index.php?topic=3274.0

เอามาเตือนกันครับเกี่ยวกับอุปกรณ์ประหยัดน้ำมันต่างๆ ที่ออกมาขายกันอยู่ตอนนี้
อย่าไปหลงเชื่ออะไรง่ายๆ กับอุปกรณ์ประเภทนี้ครับ
ปล. โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน

นัดสุดท้ายของรอบแรกแล้ว เอาให้เต็มที่ครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 09:44 โดย jordan11
สรุปบาสคาร์คลับ เราได้ชิงที่ 3 นะครับ
ด้วยเหตุและผลที่มีมากมาย ที่ต้องทำให้เราเลิกลา (ท่อนฮุก พี่ก้อง กำลังอินเลย)
jordan11 โพสต์เมื่อ 5/7/2010 09:39

@พี่แมนเรา จะออกเทป หรือ ช่วงนี้กำลังอินเลิฟ สุด ๆ กันเนี่ย

ขอให้น้องรักษาความดีและเก่งฉกาจ ให้เหมือนขี้รักษาความเหม็นน่ะคับน้องโอ๋ เอ็งต้องเล่นจิงๆจังๆและหนักหน่วงเน้อคับ สุ้ต่อไปไอ้น้อง ทำดีแล้ว
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 5/7/2010 10:24

@ป๊อกเปรียบโอ๋เหมือนขี้เลยเหรอ อืมม แต่มองยังไงก็เหมือนนะเนี่ย อิ อิ
@หัวหิน ผมไม่คอนเฟิร์มนะครับ ดูงานก่อนใกล้ค่อยว่ากันครับ
@อาทิตย์สุดท้ายจะหาเวลาไปเชียร์ครับ แต่ไม่สัญญานะ

http://www.pantip.com/cafe/supac ... 38690/S9438690.html

เราเอายังไงกับงานนี้กันดีครับ เห็นท่านเป้ ไปลงไว้

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/7/2010 14:12 โดย TiamI

พี่แมนผมเสนอให้สอบถามโรงยิมที่ดอนเมือง ,สวนกุหลาบนน (ที่จัดแข่ง bit), และโรงยิมที่จัดแข่ง Car club ปีแรก ด้วยครับ

ส่วนเรื่องค่าใช้จ่ายผมว่าขอให้หาค่าตัวแปร 2 ตัวก่อนคือ ค่าสนาม และ ค่ากรรมการ + อุปกรณ์ในการจัดแข่ง
แล้วเราก็จะได้ค่าใช้จ่ายคร่าวๆ ต่อการแข่งที่เราเป็นเจ้าภาพ 1 ครั้ง
ซึ่งตรงนี้เบียร์ เคยจัดรายการ Bit Thailand มาแล้วน่าจะคำนวนค่าใช้จ่ายคร่าวๆได้
ส่วนเรื่องกรรมการ ผมอยากให้ทางทีมผู้จัดมีรายชื่อและเบอร์ติดต่อของกรรมการแต่ละสนามไปเลย
(หรืออาจมีการจัดมารวมกันเพื่อให้เป็นประโยชน์ในการบริหาร ตรงนี้ไม่ค่อยเกี่ยวกับทางเราเท่าไหร่หรอกแต่อยากเสนอเป็นไอเดียเฉยๆ)

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 6/7/2010 21:48 โดย jordan11

แก้ไขครั้งสุดท ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 6/7/2010 21:45

นั่นละครับพี่แมน ผมถึงได้ให้คิดค่าใช้จ่ายขึ้นมาชัวร์ๆ ก่อนแล้วค่อยตัดสินใจกันดีกว่า
ส่วนเรื่องจำนวนทีมเข้าใจว่ายังไม่สรุปกันลงตัวขึ้นอยู่กับว่าแต่ละทีมหาสนามกันได้รึเปล่า <-- เค้าให้เวลา 1 อาทิตย์
เพราะงั้นเราคิดค่าใช้จ่ายกันขึ้นมาแค่ต่อครั้งกันก่อน ถ้าผลออกมาแล้วรับกันได้หรือไม่ได้ยังไงก็ค่อยว่ากันอีกที

ถ้างั้นตอนนี้ผมอยากได้ราคาค่าเช่าสนามที่ผมเสนอไปให้ได้ก่อนครับ เอา 2 ชม.ก็พอ
1.สนามดอนเมือง <-- ใครสอบถามได้บ้างครับ
2.สนามสวนกุหลาบนน (ที่ใช้จัดแข่ง Bit ไม่รู้ถูกรึเปล่า) <-- เบียร์สะดวกสอบถามให้รึเปล่าครับ
3.สนามที่จัดบาสคาร์คลับครั้งแรก <-- เบียร์สะดวกสอบถามให้รึเปล่าครับ
4.สนามท่าทราย <-- เป้ ถามให้
5.สนาม TOT arena <-- เอ๊ย อันนี้ไม่ต้องรู้อยู่แล้ว
ุ6.สนาม กรมทหารสื่อสารสะพานแดง <-- ถ้าว่างแล้วผมจะเข้าไปถามให้
ึ7.สนาม ธรรมศาสตร์ท่าพระจันทร์ <-- 2-300 บาท ทั้งวัน
หรือมีสนามที่ไหนอื่นๆ อีกที่ค่าเช่าไม่แพงก็เสนอกันมาได้เลยครับ

อีกเรื่องค่ากรรมการครับ มีใครเสนอกรรมการที่ไหนได้บ้าง ค่าจ้างเท่าไหร่
อุปกรณ์ที่ใช้จัดการแข่งขันใช้ของคาร์คลับ จะมีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่
หรือจะไม่ใช้ หากระดานมาเขียนเอาก็ได้ อิ อิ

หรือเราจะขอสปอนเซอร์ TOP1 ไปเลย อิ อิ

ค่าใช้จ่ายเราต้องสรุปให้ได้ในวันอาทิตย์นี้นะครับ
เพราะเค้าให้เวลามา 1 week ก็คือวันจันทร์นี้วันสุดท้าย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host