"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รองเท้าตูก้อยากได้ HPD2009 คุ่ใจ เก่าเวอร์หล่ะ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 5/10/2011 09:55

อยากได้รองเท้าใหม่บ้างอ่ะครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ทีมเอ แมทหน้าเขาขอซึ้อตัวผมล่วงหน้าแล้วคร๊าบบบบ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 3/10/2011 16:32

เฮีย...ขายแพงมั้ยครับ...
อยากดึงไว้ช่วยทีม B ก่อนอ่ะครับ....อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เฮียเว้งครับ
รบกวนเฮียเว้ง ช่วยโทรถามสมาชิกทีม B ว่า ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 12/10/2011 15:22

อยากไปนะครับ
แต่ขอให้คำตอบตอนเช้าวันเสาร์ ตอนนี้ต้องดูกันวันต่อวันอ่ะครับ
ถ้าหากไม่ได้ไปแข่ง ต้องขอโทษพี่ๆน้องๆ ทีม HCG ไว้ล่วงหน้าแล้วกันนะครับ

ผมไปแข่งไม่ได้แล้วพี่แมน เอ็นนิ้วก้อยขาด พอดีไปเล่น ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 12/10/2011 19:23

น้องแบงค์หายไวๆนะครับ
พี่เองเป็นมาเดือนนึงแล้วยังไม่หายเลย แต่ฝืนเล่น เลยยังไม่หายซะที...

หวัดดี พี่ๆน้องๆ HCC นะครับ โทษทีไม่ได้เข้ามาเลย โดนน้องน้ำทำให้ต้องอพยพกันอยู่ที่เชียงใหม่เกือบสามอาทิตย์
ตอนนี้บ้านที่บางใหญ่ก็โอเคแล้ว(หลังจากออกไปเกือบสองเดือน) ฟื้นฟูกันไปเรื่อยๆ เป็นกำลังใจพี่ๆน้องๆ HCC ที่ประสบภัยในครั้งนี้ด้วยนะครับ สู้ๆครับ
ปล.อยากเล่นบาสสสสสสสสสส

ได้ข่าวจากเอกว่า.. สนามท่าทราย.. พังไปกับน้ำท่วมที่ผ่ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 26/1/2012 19:32

แล้วมีที่ไหนไปเล่นได้บ้างหรอครับ....   {:4_387:}

อยากเล่นบาสกับพี่ๆน้องๆ HCC จังเลยอ่ะครับ
ไม่ได้เล่นมาสามเดือนแล้ว....

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/2/2012 20:19 โดย JOB
บางใหญ่ ซิครับ อิอิ
wengrod โพสต์เมื่อ 5/2/2012 14:28

เมื่อกี้ไปเล่นกันเฮียที่บางใหญ่ซิตี้มา เหนื่อยสุดๆเลยครับ...

สุดยอดเลย ผมมีต่อบ้านบัวทองอีกนะซุปเปอร์บอยดั้ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 6/2/2012 00:26

เฮีย...สุดยอดจริงๆเลย...ฟิตสุดๆอ่ะ
เดี๋ยวขอเล่นที่บางใหญ่ให้มีแรงมากกว่านี้หน่อย แล้วจะตามไปเล่นต่อด้วยนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host