"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
FB ใช้ชื่อ  klang job ครับ พี่ใช้ร่วมกับกลางหนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ที่เปนรุปเดกนั่งอยุ่ หรอเปล่าคับ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 12/9/2011 22:07

ใช่แล้ว....พี่แอดแล้วนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนขอเบอร์ 12 ได้หรือปล่าวครับ...

ดีค้าบ testๆ
phansoul โพสต์เมื่อ 14/9/2011 09:35

ดีครับ...พัน

ม่ายได๋ฮา นะอะคับ สำรองของป็อปอาย อิอิ [ตาปอยขายไก่ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 14/9/2011 10:17

I ย่ะ มีปอย ปาล์ม มาด้วย...

ขอโทษด้วยนะครับที่วันนี้กลับมาเล่นด้วยไม่ทัน...ติดธุระด่วน
ครั้งหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ...

ป็อกกี้ครับ ฝากขอ URL ของเว็บ U-bas ที่ให้เรื่องเสื้อหน่ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 19/9/2011 09:27

สุดยอดเลยครับ กัปตันแมน...
"บริการทุกระดับ ประทับใจ" อิอิอิ

รูปจ๊อบเท่อ่ะ อยากเป็นวิศะวะกรแต่งแบบนี้บ้างงงงงงง ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 21/9/2011 13:02

สมัยเป็นหนุ่มตังเกอยู่เรือติดตั้ง ออกทะเลเดือน หยุดเดือนอ่ะครับ....
แต่ตอนนี้ขออยู่บนบกนิ่งๆ เล่นบาสกับพี่ๆน้องๆ HCC ดีกว่า....

รายงานผล ทีมนักบาสHCC ก็ชนะอีกเช่นเคย สุดยอด อิอิ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 2/10/2011 14:16

สุดยอดจริงๆครับ...
เสาร์หน้า HCG จะชนะบ้าง แง่มๆๆๆ...

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/10/2011 09:48 โดย JOB

ขอบคุณครับกัปตันแมน...(อุตส่าห์พิมพ์ซะยาวเลย อิอิอิ)
จะลองเล่น ปรับตามคอมเม้นท์นะครับ ผมเองเพิ่งเข้ามาจอยกับ HCC ได้กลับมาเล่นบาส แถมได้มีโอกาสร่วมแข่งกับน้องๆด้วยนี่ก้อถือว่ากำไรแล้วหละครับ
แต่เสาร์นี้เต็มที่ จัดหนัก HCG สู้ๆๆๆครับ 555+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host