"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
คุณแมน, เฮีย ขอบคุณมากครับ
งั้นอาทิตย์นี้อาจจะแวะไปเล่นที่บางใหญ่นะครับ....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เล่นกันกี่โมงคับพี่ๆ อยากไปด้วย ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 28/8/2011 09:59

เมื่อวานนั่งลุ้น thailand open เลยไม่ได้ไปเล่นอ่ะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เฮีย & คุณแมน
รับทราบครับผม....

วันนี้ เล่นเสด เต้าทึงเหมือนเดิม สามแน่ะ กลับถึงบ้าน ...
wengrod โพสต์เมื่อ 4/9/2011 19:22

เฮีย...จัดหนักเลยนะครับ

ออกกำลังกายแล้วกินของเย็นๆ สดชื่นจริงๆนะ ว่าแต่จ็อ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 5/9/2011 09:52

คราวหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ...

ปล. 21-25 ตค มีใครไปแข่งบาสกับเป้ ที่พะเยาบ้างคับ จะขออ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 5/9/2011 14:09

สุดยอดเลยครับ....เดินสายแข่งบาสกัน ขึ้นเหนือล่องใต้
เดินทางปลอดภัยกันทุกคนนะครับ...

ไปอะป่าว ครับเเอ่วเหนือ อิอิ
wengrod โพสต์เมื่อ 5/9/2011 19:50

ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองถามคนที่บ้านก่อนนะครับ

งั้นเปลี่ยนใจดีกว่า ไม่มีเงินลงทุน... อยากเป็นนักการ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 8/9/2011 16:29

ช่วงนี้กัปตันแมน...ดูแปลกๆนะครับ อิอิอิ

เครียดงานครับบบบบบบบบบบบบบบบบ ...

ว่าแต่ลืมมาโพสต์เ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 10/9/2011 06:54

รับทราบครับผม...

เสาร์-อาทิตย์ (10-11 กันยายน 2011)นี้ ถ้าว่างแวะไปดูกันได้นะครับ ที่เซ็นทรัล เวิลด์
มีอดีตผู้เล่น NBA : Chris Mullin  ตัวเป็นๆมาด้วย
http://www.nba.com/3on3/thailand/

วันนี้ทีมเยอะ รอนาน เต้าถึงเลยแค่สองอิอิ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 11/9/2011 20:00

เล่นเสร็จ ..จัดเต้าทึงไปสอง อร่อยจริงๆครับ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host