"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เดินทางไปและกลับโชคดีนะครับ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 13/7/2011 09:15

ขอบคุณครับ กัปตันแมน...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์นี้ไม่ว่างอีกตามเคย ไปเที่ยวต่างจังหวัด อิอิ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 12/7/2011 23:35

เดินทางปลอดภัย อาจจะได้เจอกันครับ...เฮีย  อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รายงานตัวครับ...

Roger that !!!

เหมือนไม่ได้ออกกำลังมาอย่างนานนนนนนมาก... หมดแรงเหยื ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 24/7/2011 19:55

หายไวๆนะครับ... กัปตันแมน

ช่วงนี้เรือเข้าครับต้องเข้าไปดูหน้างานหน่อยครั ...
wengrod โพสต์เมื่อ 24/7/2011 23:13

เฮีย.....รวยๆ เฮงๆ นะครับ....

อาทิตย์นี้ไปอะป่าว อิอิ ว่างแล้ว555 อาทิตย์หน้าไม่ว่า ...
wengrod โพสต์เมื่อ 2/8/2011 22:06

ไปครับ...อยากเล่นมากมาย

วันนี้ได้เล่นที่ตึกเมืองไทย สนุกสนานกันไป กริ๊ววววว ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 2/8/2011 22:41

ฟิต...มั่กๆ

เงียบจังสงสัยพาแม่เที่ยวกันแน่เลย อิอิ มีความส ...
wengrod โพสต์เมื่อ 12/8/2011 20:59

ตอนนี้ลัลล้าอยู่หัวหิน...รูป เฮีย เท่ห์มั่กๆๆๆๆ
เฮีย... LBJ Ambassador 4 กำลังจะมาแล้ว สอยซักคู่มั้ยครับ ....อิอิอิ
http://www.kenlu.net/forum/LeBro ... -2011-08_58248.html

ขอโทษที่หายไปเหมือนกันครับ อาทิตย์ก่อนกะว่ากลับจากหัวหินจะไปเล่นด้วย
แต่พอเช้าวันเสาร์ที่ 13 ก็ได้รับข่าวร้ายว่า คุณพ่อของน้องกลางเสีย ผมเลยต้องรีบกลับกำแพงเพชรด่วน....
จากนั้นก้อยุ่งๆ เดินทางไปกลับกรุงเทพ- กำแพงเพชร เป็นว่าเล่นเลย...
อาทิตย์นี้ถ้าไม่มีอะรัยผิดพลาด จะขอไปเล่นด้วยนะครับ ...เฮ้อ !!!

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host