"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/6/2011 16:33 โดย JOB
รายชื่อนักกีฬาคร่าวๆ(คัยม่ายสามารถมาได้เกิน2แมทรบกว ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 12/6/2011 19:03

น้องป๊อบอาย...วันจันทร์หน้า (20) พี่ต้องไปทำงานที่ มาเลเซีย อ่ะครับ กลับมาเช้าวันเสาร์ (25) กลัวว่าจะกลับมาไม่ทัน แต่ถ้ามาถึงแล้วจะพยายามไปให้ทันแข่งนะครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณหลายๆๆๆๆ ครับ...

ปล. มาเลเซีย...มีอะไรให้ฝากซ์้ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 17/6/2011 06:05

ได้ครับ ถ้ามีเวลาแวะที่ KL จะซื้อของมาฝากนะครับ....
ขอโทษช่วงนี้งานยุ่ง เลยไม่ค่อยได้เข้ามาโพสต์ เสาร์นี้เจอกันนะครับ....
เสียดายน้องป๊อกกี้...คงได้จอยกันรายการหน้านะครับน้อง....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับเฮียและซ้อ สำหรับข้าวกล่องอร่อยจริงๆครับ
รายการนี้ผมคงไม่ได้กลับมาร่วมแล้ว ขอให้คุณแมน,เฮีย และน้องๆ โชคดีนะครับ
ดูฟอร์มแล้ว...แชมป์แน่นอนครับ.....

มาอวยพรให้ป้อกกี้กันหน่อย...

เนื่องจากได้ทราบข่าวเม ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 20/6/2011 16:09

น้องป๊อกกี้....โชคดีนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/6/2011 14:21 โดย JOB

เสียดายกลับไปไม่ทัน แต่ก็ส่งกำลังใจให้นะครับ สู้ๆๆๆๆๆนะครับ HCC

เพิ่งเข้าบ้านมา ก้อได้รับข่าวดีจากคุณแมนเลย
ดีใจด้วยนะครับ สุดยอดจริงๆ HCC พรุ่งนี้จะรอชมภาพนะครับ...กัปตัน
ปล.ซื้อของฝากจาก Kuantan มาเล็กน้อย (พอดีไม่ได้แวะ KL เลย) เอาไว้เจอกันตอนซ้อมจะติดเอาไปให้นะครับ..{:4_389:}

แวน...หายไวๆนะครับ {:4_388:}

อาทิตย์ถ้าไม่ติดธุระอะไร ขอไปเล่นด้วยนะครับ
อยากเล่นมั่กๆๆๆๆๆ

อาทิตย์นี่ว่าจะกลับไปเล่นที่ มน. (พิดโลก) อ่ะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/7/2011 09:05 โดย JOB

อิอิอิ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host