"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
+++วันชิง ถ้วย ก เลื่อนเวลา (จากในพันทิพย์ครับ)+++
บาสถ้วย ข.ชาย นัดชิงชนะเลิศระหว่าง ไฮเทค vs การไฟฟ้า ในวันอาทิตย์ที่ 29 พ.ค. 54 เวลา 12.00 น. ที่ไทย - ญี่ปุ่น ดินแดง

บาสถ้วย ก ชาย นัดชิงชนะเลิศระหว่าง ทิว-เจริญอักษร vs ไฟฟ้า ถ่ายทอดสดทางช่อง 11 วันอาทิตย์ที่ 29 เวลา 16.00น. ครับ  ที่ไทย - ญี่ปุ่น ดินแดง

ปล.ลองเช็คเวลากันอีกทีก่อนไปนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ใครเห็นที่สายรัดเข่า แวนมั่ง ลืมไว้สนาม ...
BRABUS โพสต์เมื่อ 30/5/2011 07:38

พี่ก็ไม่เห็นเหมือนกันนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อธิบายได้ดี เยี่ยม สุดยอด คู่ชิงมิได้ดู เสียดาย มันด ...
wengrod โพสต์เมื่อ 29/5/2011 22:00

กลับบ้านมา ทันดูถ่ายทอดสด Q4 ปลายๆแล้วครับ
นาทีสุดท้ายเห็นเจ้าข้าวของไฟฟ้า แทคใส่เจโอ แล้วเสียวแทน....เสียดายเจโอชู้ตสามแต้มลูกสุดท้าย ไม่ลง....
ดูเสร็จกินยา นอนเลยครับ...

เฮีย, คุณแมน,ป๊อบอาย,ป๊อกกี้ ขอให้หายไวๆเหมือนกันนะครับ

เจอกันจ้า...
jordan11 โพสต์เมื่อ 2/6/2011 09:27

แล้วเจอกันครับ...

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/6/2011 08:54 โดย JOB
หายเฮีย แช่น้ำเย็นช่วงแรก และก็พวกเล่นบาส แต่ไปวิ่ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 2/6/2011 09:29

เห็นด้วยครับ เฮียน่าจะลองพักเล่นบาสซักช่วงนึงระหว่างนั้นก็วิ่งเอาแรง เดี๋ยวจะอักเสบนะครับ

อีกหนึ่งเสาหนัก กลับมาโหดไว้ๆ นะครับท่าน ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 2/6/2011 09:30

ไม่รู้ว่าจะฟิตพอที่จะเล่นกับน้องๆหรือปล่าว แต่ผมก็จะพยายามนะครับ

เล่นกับ จปร เสจ กินข้าว เดินยูเนี่ยนมอล กลับห้อง สลบ.. ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 6/6/2011 06:53

ป๊อกกี้ ....หายไวๆนะครับ

โทษทีนะครับ เมื่อวานผมไม่ค่อยได้ช่วยทีม.....แถมจ่ายเสียซะหลายลูกเลย...
แต่ก้อจะสู้ต่อไป...ทาเคชิ

หมดแรงเลยผม.. ลงไปตอนแรกดันให้ไปปิดเจ้าแสบบบบบบบบบ
ม ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 6/6/2011 11:09

"มันแข็งมากกกกก" นี่อะรัยหรอครับ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host