"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อิอิ เงียบจัง
wengrod โพสต์เมื่อ 15/5/2011 22:20

อาทิตย์ที่แล้วไปบริจาคเลือด แล้ววันเสาร์ไปเล่นกับเฮียเว้ง อยากบอกว่าตอนเล่นนี่ขาสั่น ไม่มีแรงยกแขนเลยครับ...ขอพักก่อนแล้วเดี๋ยวไปแจมอีกนะครับ...เฮีย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิอิ สู้ๆ อาทิตย์นี้ท่าทราย เต้าทึงเย็นๆ 555  ...
wengrod โพสต์เมื่อ 17/5/2011 21:29

อาทิตย์นี้เจอกันครับ...ทุกท่าน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ต่อไปเราจะยิง5แต้ม
pop_eye โพสต์เมื่อ 17/5/2011 22:14

เทพจริงๆครับ....สุโค่ยเลย

เอาจริงงานนี้ ยกนิ้วให้ครับ.. รีบๆ ดึงพลังเทพกลับมา ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 17/5/2011 14:06

ช่วงนี้อยู่พัทยา ไม่ได้เล่นบาสเลย เล่นแต่ฟิตเนท(ต้องลดพุงก่อนครับ)
เจอกันเสาร์-อาทิตย์นี้นะครับ กัปตันแมน....

ไปทำอะไรอยู่พัทยานั่น.. ยังไงก็ขับรถกลับมาอย่างปลอ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 18/5/2011 10:07

โดนส่งมาทำ workshop ที่ ร.ร.Amari Orchid พรุ่งนี้เย็นๆก็กลับแล้วครับ
วันอาทิตย์เจอกันครับ กัปตันแมน....

ได๋เลย อิอิ ขาวจั่ว 555
wengrod โพสต์เมื่อ 21/5/2011 22:16

ขอบคุณมากครับ..เฮีย สำหรับเสื้อ ขาวจั๊วะจริงๆๆๆๆ

กลับบ้านมา เมื่อยไปทั้งตัวเรย >
aftershockz โพสต์เมื่อ 22/5/2011 19:50

น้องแบงค์เล่นดีนะครับ แต่กลับซะก่อนยังไม่ได้คุยกันเลย...

ไม่น่าเชื่อว่า ทอทหารอดทน ของเราจะถึงขึ้นเข้าโรงพย ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 21/5/2011 21:52

นี่ขนาดคุณเก้เพิ่งหายป่วย เล่นได้สุดยอดมากครับ....

สงสัยต้องลองใส่เครี่องป้องกันข้อเท้าและเข่าดูนะเว ...
wengrod โพสต์เมื่อ 21/5/2011 22:13

ใช่แล้วครับ คุณแมนลองใส่ที่รัดเข่าดู น่าจะช่วยได้เยอะนะครับ....

นั่นงัย10แต้มยังมีเรย
พรุ่งเอาเสื้อมาให้ด้วยนะค้าบบ ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 21/5/2011 10:31

น้อง pop บาสถ้วย ก.
ทำมัย ไฮเทค แพ้ ไฟฟ้า ได้หละครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host