"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/5/2011 16:06 โดย JOB

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/5/2011 15:19 โดย JOB

สมัครไว้ตั้งนานแล้ว เพิ่งมีโอกาสได้เข้ามาดู เห็นมีเล่นบาสกันด้วย
อยากไปเล่นด้วยคนอ่ะครับ ต้องทำยังงัยบ้าง ....ยังรับสมาชิกใหม่อยู่หรือปล่าวครับ
ชื่อ จ๊อบ ครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีครับ คุณ Job
พวกเรายินดีและต้อนรับสมาชิกใหม่ทุก ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 4/5/2011 23:36

คุณแมน และ HCC Basketball ขอบคุณมากครับ
ถ้าอาทิตย์นี้เล่นกัน ขอไปแจมด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเชียร์ Heat ก็เพราะแบบนี้แหล่ะ
...
jordan11 โพสต์เมื่อ 4/5/2011 23:39

ผมก้อเชียร์ Big three : Heat เหมือนกันครับ

เพิ่งย้ายมาอยู่แถวบางใหญ่ อยากหาสนามเล่นบาสอ่ะครับ
เมื่อวานลองไปดูแถวบางใหญ่ซิตี้ มีคนเล่นบ้างแต่ไม่เยอะ พอจะมีที่ไหนแนะนำบ้างครับ...

ไปแจมเรยคับ มีเทพเว้ง และเทพแมน รับรอง สุโค่ยยยย ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 6/5/2011 22:26

ขอบคุณมากครับ วันนี้ถ้าฝนไม่ตกจะลองไปแจมดูครับ
ไม่ได้เล่นบาสนานแล้ว

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 7/5/2011 07:09 โดย SUDTEEN999

ไปดูกันเ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 7/5/2011 07:04

วันนี้ ทิว กับ กฟภ. (เจ้าบาส) น่าดูมากครับ
ยังไม่เคยดู J.O. เล่นเลย เสียดาย J.O. ไม่ได้เล่นตอนแข่ง ABL .....
ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูล

บางใหญ่เล่น5โมงถึงค่ำต่อที่บ้านบัวทองซอย13เล่นทุ่ม ...
wengrod โพสต์เมื่อ 6/5/2011 22:22

ปกติเล่นที่บางใหญ่เสร็จแล้วก้อไปเล่นที่บ้านบัวทองต่อกันเลยหรอครับ ฟิตกันจัง....

ตอนนี้สภาพร่างกายแย่มาก มีทั้งพุงและกล้ามเนื้อหย่อ ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 6/5/2011 23:10

คุณแมน ผมก็เป็นเหมือนกันเลยครับ....  
สู้ต่อไป....ทาเคชิ

วันนี้เจอคุณ JOB (นิทิ) จับเล่นเซ็นเตอร์ซะเลย อิอิ .. ยั ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 7/5/2011 22:01

กลับบ้านมาเมื่อคืน หลับยาวเลยครับ...เหนื่อยมากไม่ได้เล่นมานาน..
เดี๋ยวบ่ายนี้เจอกันนะครับ...

บางใหญ่เล่นแปปเดียวก็มืดแล้วบ้านบัวทองมีไฟแต่สนาม ...
wengrod โพสต์เมื่อ 7/5/2011 22:04

ขอบคุณมาก แล้วเจอกันนะครับ....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host