"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่ ชื่อโบ๊ท นะครับ อยากจะขอเข้าร่วมทีมบาสด้วยคนครับ ไม่ทราบว่าตองคัดตัวที่ไหน ยังไงครับ สวัสดีปีใหม่ทุกคนครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จิงหรอครับ งั้นผมขอเป็นสมาชิกใหม่ทีมบาสนะครับ ถ้ามีการนัดซ้อมกันเมื่อไหร่ช่วยแจ้งด้วยนะครับ จะไปร่วมด้วยอีกแรงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันอาทิตนี้ติดไปงานบวชครับ เอาเป็นอาทิตหน้าละกันครับ จะพยายามไปนะครับ อยากออกกำลังบ้างน่ะครับ ถ้ามีซ้อมเรียกความฟิตยังไง รบกวนบอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

เห็นรูปเห็นคลิปแล้ว อยากไปร่วมทีมด้วยคน ไม่ได้ลงแข่งมานานแล้ว โอกาสหน้าจะไม่พลาดละครับ ขอเข้าทีมด้วยนะค้าบบบบ

ผมน่าจะไปครับ ยุแฟนอยู่ 555+

พลาดดูบาส ABL เลยครับ ขอบคุณพี่แมนที่ให้เบอร์นะครับ ถ้ามีซ้อมวันไหน อาจจะรบกวนโทรสอบถามทางไปสนามซ้อมครับ อ่อ วันนี้มีเรื่องเล่า ขึ้น BTS ตอนเช้า เจอนิโกรคนนึง สูงสัก 2 เมตรกว่าๆ ได้ตัวใหญ่ยักมาก ขนาดผม 180 ตัวอยู่ประมาณหัวไหล่เองครับ หุหุ นึกถึงเวลาเล่นบาสแล้วเจอตัวขนาดนี้จะทำไงดีเนี่ย

มีแนะนำรองเท้าบาสแบบ low บ้างมั้ยครับ หายากจัง ใครมีแนะนำรุ่นหน่อยนะครับ

ตอนนี้ใส่ and 1 low ตัวนี้อยู่ low สะใจมาก ๆ ครับ อยากหาคู่ใหม่ละ คู่นี้เริ่มพัง

มา Update บาส ABL ครับ สรุปเราแข่งวันจันทร์ที่ 24 ครับเวลา 4 โมง ถ่ายสดทาง espn อดดูอย่างแน่นอนครับ

Update ข่าวดีบาส ABL เลื่อเวลาแข่งจากวันจันทร์นี้ 4 โมง เป็น เวลา 1 ทุ่มตรง ที่สนามไทย-ญี่ปุ่น ดินแดงครับ อ้างอิงจาก http://www.pantip.com/cafe/supac ... 3495/S10153495.html

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host