"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สัญญาว่าแมตต่อๆไปจะให้อาร์ททำแต้มได้จ้า สามแต้ม ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 20/12/2010 14:26

THK ป๋า ดัน ครับ...........................
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตูเปนป๋าดันไปแล้วหรอเนี่ย เอิ๊กส์ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 21/12/2010 16:23

5555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ปีใหม่ มีความสุขมากๆ ทุกท่าน เช่นกัน ครับ ไปต่างจังหวัด กลับมาอีกทีก็ 3 ม.ค. ปีหน้าเลยนะครับ

อาทิตย์นี้ ต้องเอาแต้มกลับบ้านให้ได้ครับ.. 5555

เฮียจัดไปกี่แต้มแล้วคับ อิอิ
พี่แมน 4 แต้มแล้ว
อาร์ท  ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 17/1/2011 07:55

เกือบไปไม่ทันแข่งละ ไม่งั้นอดแต้ม แต่ก็เยี่ยมครับ ไม่กลับบ้านมือเปล่า......5 5 5

วันนี้ไม่ได้ ไปดู ABL เลย กลับไปดูที่่บ้านล่ะกัน ....

สุดสัปดานี้ ผมต้องไปต่างจังหวัด งานด่วน! 2 วันเลยกลับมาแข่งไม่ทันแน่เลยครับ ยังไงก็สู้ๆ นะครับ ต้องแชมป์อย่างเดียวเท่านั้น ขอโทษทุกคนด้วยที่ไม่ได้ไปแข่งด้วยครับ... เสียดายมาก....เซ็งด้วยไม่ได้เล่นบาสครับ...

กลับมาแย้ว... ยินดีด้วยครับ กับที่ 3 ของ HCC เชื่อว่าต้องเล่นกันสนุกแน่ๆๆ ไว้รายการ ต่อๆ ไปเราค่อยๆๆ ขยับเข้าที่ 1 กันครับ....

ช่วงนี้เคลียร์ งานอย่างเดียวยุ่งโครตๆๆ ครับ....

20/02/11 ผมไม่ว่างครับ ต้องไปทำงานที่ ไต้หวัน.... ไว้อาทิตย์ ถัดไปล่ะกันนะครับ ถอย KO V มาใหม่ ยังไม่เคยได้แตะพื้นยิมเลยครับ.....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host