"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แล้วชัยชนะของนักบาสซิตี้ ทีมB วันนี้ก็มาแว๊วววววว สุดยอด [ ส่วน3แต้ม สุดหล่อ ของ สว คนเดิม มาเมียนกัน เกีอบไปไม่ทันแข่ง น้ำท่วมทาง รถติดมากมาย สุดยอดจริงๆ ยังดีไปทันใกล้หมดเวลาพอดี 555 คุ้มครับ กับ3แต้ม ลูกนี้ อิอิ]
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/10/2011 16:56 โดย wengrod

อาทิตย์ พรุ่งนี้ นักบาสซิตี้ ทีมA แข่งเวลา 14.00น ไปก่อนเวลามากมายนะจ๊ะ เผื่อน้ำท่วม รถติด  อิอิ สู้ๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

และแล้วนักบาสซิตี้ทีมA ก็กำชัยชนะมาอีกตามเคย สุดยอดจริงๆๆ อิอิ

หรอยจ้งฮู อิอิ แหล่มเลย

ช่วงนี้เฝ้าระวังน้ำ ท่วมข่าวมาหลายกระแสมาก งงมาก อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 14/10/2011 20:04 โดย wengrod

ว่าแต่แข่งเสาร์นี้เห็นบอกว่าเลื่อนเวลาแข่งเข้ามา เร็วน่าจะแข่งบ่ายโมง นะครับ ไปกันก่อนนะครับ ส่วนน้ำท่วมก็ระวังกันต่อไป อิอิ

วันเสาร์นี้ นักบาส HCG แข่งบ่ายโมง นะครับ ไปก่อนเวลานะครับ สู้ๆๆ [ส่วมผมจะเฝ้าระวังน้ำท่วมให้ครับ ] อิอิ

โรงเรียน ลาดปลาเค้าพิทยาคมคับ สถานที่แข่งขัน ในซอยล ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 15/10/2011 18:44

ถ้าผมไป ไม่แพ้แน่ อาจมีถึงชนะเลยนะนี่ สามแต้มสองลูก สองแต้มลูก อิอิ เสียดายจัง 555 สู้ต่อไปทาเคชิ

อาทิตย์พรุ่งนี้นักบาส HCC แข่งเวลา 12.45 น ไปกันก่อนเวลา นะครับ สู้ๆๆ ส่วน สว ยามเฝ้าระวังน้ำท่วมเมียนเดิม อิอิ

อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host