"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เฮียเว้งครับ
รบกวนเฮียเว้ง ช่วยโทรถามสมาชิกทีม B ว่ามาแข่งกันมั้ยนะครับ สำหรับสัปดาห์นี้..
คือมีใครมาบ้าง.. โทรสัก.. วันพฤหัหรือศุกร์แล้วกันนะครับ เพราะผมคิดว่าแต่ละคน
ก็ต้องดูเหตุการณ์เฉพาะหน้ากัน ตอนนี้คงตอบอะไรกันแบบยาวๆ ไม่ได้ ... เพราะเรื่อง
น้ำตอนนี้มันเอาแน่นอนไม่ได้ต้องเฝ้าระวัง...

ขอบคุณครับ
แมน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมไปแข่งไม่ได้แล้วพี่แมน เอ็นนิ้วก้อยขาด พอดีไปเล่น ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 12/10/2011 19:23

รับทราบครับ และขอบคุณในความพยายามไปฝึกฝนตัวเองเพื่อทีม HCC

นั่งอ่านแล้วนึกภาพตาม สยองๆ ไงไม่รู้ (น่ากลัว)..

ขอให้หายเร็วๆ นะครับ พักยาวๆ จะหายเร็ว.. แล้วกินโปรตีนด้วยนะครับ

แมน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยากไปนะครับ
แต่ขอให้คำตอบตอนเช้าวันเสาร์ ตอนนี้ต้ ...
JOB โพสต์เมื่อ 13/10/2011 10:10

ไม่เป็นไรครับ.. สถานะการน้ำตอนนี้น่ากลัวอยู่...
โดยเฉพาะแถวบางใหญ่ (ไม่ได้เข้าข้างคนแถวนี้นะ อิอิ)
เพราะมันอยู่ในช่วงว่าจะมาหรือไม่มา.. บ้านจ๊อบและเฮียก็ถือว่าอยู่ในเขตสุ่มเสี่ยงครับ

ยังไงก็ติดตามกันไว้นะครับ...

ขอบคุณครับ
แมน

เอาเว็บดูพื้นที่น้ำมาถึงแล้วไปติดตามกันครับ มีประโยชน์มาก
คงไม่ถูกต้อง 100% แต่ใช้ได้ระดับนึง

http://flood.longdo.com/

แมน

อัพเดทล่าสุดดดดดดดดดด......
เพิ่งคุยกับแม่เมื่อกี้.. อบต.. เค้ามาแจ้งว่า พรุ่งนี้จะเอากระสอบทรายมาแจก
แต่ทุกบ้านต้องไปตักและยกเอง.. เวลาไหนก็ยังไม่ทราบ...
ผมไม่แน่ใจว่าจะได้ไปเล่นบาสหรือไม่ ถ้าเค้ามาแจกเช้าและทำเสร็จก็จะไปนะครับ
แต่ถ้าเค้ามาตอนใกล้เวลาแข่ง.. ผมก็อาจไม่ได้ไป ... เพราะต้องช่วยที่บ้านก่อนนะครับ
(จนปัญญาจริงๆ) พอดีที่บ้านก้ไม่มีคนช่วย มีแต่หลานสาว (แสนสวย) 3 คน

โทษทีนะครับ แจ้งข่าวไว้ก่อน..
แมน

หวัดดี พี่ๆน้องๆ HCC นะครับ โทษทีไม่ได้เข้ามาเลย โดนน้ ...
JOB โพสต์เมื่อ 22/12/2011 23:06

เหมือนกันครับ Job ..

สวัสดีครับ
กลับมารายงานตัวครับ ... หลังจากน้ำท่วมก็ไปกับน้ำยกใหญ่...

ตอนนี้บ้านก็เพิ่งซ้อมทำใหม่ ท่าสี ใหม่หมด.. เพิ่งเสร็จไป ยังไม่ได้ขายกระเพาะปลาเลย...
จวนจะเรียบร้อยแล้ว แต่ยังเหลือรายละเอียดเล็กๆ น้อยๆ ก็คงกลับมาเหมือนปกติ...

ถือโอกาสนี้ สวัสดีปีใหม่กับทุกคนด้วยนะครับ ขอให้มีแต่ความสุขในปี 25555 สมกับปีนี้
ที่ลงท้ายด้วย ฮา ฮา ฮา..

ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้อยู่ กทม. งานยุ่งจริงๆ ตั้งแต่น้ำท่วม ท้ายปี สิ้นปีงานรับปริญญาและเตรียมการ
โครงการ Tablet ของรัฐบาล และช่วงนี้จะไม่ค่อยได้อยู๋ กทม. ไป ตจว. แจก Tablet กลับมา
อีกทีก็ 20 มค. 55 ครับ

เฮงๆ ทุกคนครับ

แมน

เสร็จแล้วครับ งานที่วุ่นวายและต้องออกตจว.
แต่ก็ยังมีเหลือสรุปงานอีก..

เสาร์ที่ 28 หรืออาทิตย์ที่ 29 (จำไม่ได้ว่าท่าทรายเล่นได้วันไหน)
เราไปซ้อมบาสเจอกันดีมั้ยครับ..

หลังจากหายหน้ากันไปนาน

ปล. อย่าว่าเล่นบาสเลยครับ แค่วิ่งยังไม่มีโอกาสเลยผม...อ้วนมากกกก

สวัสดีครับ
เพิ่งกลับมาและได้ทราบข่าวดีว่า กำลังจะมีคุณพ่อมือใหม่เกิดขึ้นแล้วครับ
กับสมาชิก HCC ของเรา นั่นคือ "ป็อบอาย" และคุณแม่มือใหม่ด้วยเช่นกัน
คือ "น้องอร"

ขอแสดงความยินดี ดีใจ และความสุขด้วยครับ

เรามาแสดงความยินดีและมารอลุ้นกันนะครับ จะเป็นนักบาสชายหรือหญิง

สู้ๆ ครับ

ได้ข่าวจากเอกว่า.. สนามท่าทราย.. พังไปกับน้ำท่วมที่ผ่านมาแล้วครับ..
พื้นเสียหมดเลย เพราะน้ำท่วม...

เอาไงกันต่อดีหว่า..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host