"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/9/2011 13:31 โดย beeroff

แอบไปสอยตารางแข ...
beeroff โพสต์เมื่อ 26/9/2011 13:29

ขอบใจมากเบียร์ เห็นบน FB แล้วว่าจะ copy มาพอดีเลย.. ใจจ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่แมน ครับ สงสัย คงได้ฤกษ์ ซื้อ รองเท้าบาสใหม่เเน่ๆ ...
PpN โพสต์เมื่อ 25/9/2011 22:49

สวัสดีครับ
ก่อนอื่น PpN นิใครหว่า อิอิ..

ส่วนรองเท้าผมว่าถ้าเอาแบบปกตินะ ไม่ได้เน้นเรื่องสีลวดลายที่ต้องแปลกๆ
ก็ดูที่เซ็นทรัลลาดพร้าวครับ ง่ายๆ สบายๆ แถมตอนนี้ก็มีลดราคาด้วยครับ
ส่วนจะเอาแบบไหนเช่น หุ้มข้อ ครึ่งข้อ หรือตะตุ่ม ถ้าศัพท์ทางการก็...
High, Mid และ Low ตามลำดับครับ...

ถ้าเป็นคนวิ่งเร็วๆ พวกปีก ก็แนะนำพวก Low กับ Mid ครับ
แต่ถ้าเป็นพวกเน้นโดดรีบาวด์ เซ็นเตอร์ ก็ High ครับ...

ข้อมูลเบื่องต้นจ้า... แต่ถ้าอยากได้แบบแปลกๆ ต้องให้ Popeye เค้าจัดให้ครับ
เค้าสามารถหารองเท้าที่อยากได้รุ่นแปลกๆ ได้ครับ

แล้วมาเล่นบาสกัน อิอิ
แมน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนทุกท่าน
ขอประกาศรายชื่อผู้เล่นทีม A และ B หน่อยนะครับ
โดย ทีม A จะใช้ชื่อว่า HCC (Honda City Club) ส่วนทีม B ใช้ชื่อว่า HCG (Honda City Grean) หรือเกรียนนั่นเอง

ทีม A (HCC)
1. ป๊อบอาย
2. เก้
3. แซบ
4. ทอม
5. โยช
6. พันธ์
7. บอย
8. โก
9. เซน
10. บุ๊มบิ๊ม
11. โอ๊ต

ทีม B (HCG)
1. เฮียเว้ง
2. แมน
3. ป็อกกี้
4. จ๊อบ
5. นัท
6. เบียร์
7. แบงก์
8. โอ๋
9. เค
10. อาร์ท
11. เบนซ์

รบกวนทุกท่านช่วยตรวจสอบให้ด้วยขาดตกใครหรือเปล่าครับ

ส่วนตารางและเวลาการแข่งขันดูได้จากที่เบียร์โพสต์ให้ก่อนหน้านี้นะครับ
อยากให้มาทุกนัดไม่อยากให้พลาดนะครับ

ขอบคุณครับ
แมน

เฮียเว้งครับ
รบกวนเฮียช่วยโทร.. ถึงเพื่อนๆ น้องๆ ทุกคนให้ด้วยนะครับ
เรื่องเวลาและตารางการแข่งขัน

ขอบคุณครับ
แมน

เรียนทุกท่าน
อย่าลืมนำสำเนาบัตรประจำตัวประชาชนมานะครับ

กินข้าวเที่ยงละ
อิอิ

เพิ่งได้ลงทะเบียนเป็นสมาชิกบอร์ดนี้ ฝากเนื้อฝากตัว ...
Oatik โพสต์เมื่อ 27/9/2011 16:07

สวัสดีครับ
ยินดีต้อนรับคุณโอ๊ตอย่างเป็นทางการครับ มาเล่นบาสกันบอ่ยๆ นะครับ
เอาเฮฮา สนุก มีอะไรก็แชร์ๆ กันครับ แต่แชร์วงนี้ ไม่มีเปีย อิอิ

ยินดีต้อนรับครับ
แมน

เฮียเว้งครับ

ผมรบกวนเฮียเว้ง แวะบ้านผม.. เอาเสื้อไปให้น้าสนสกีนทีนะครับ .. ผมบอกที่บ้านแล้วเดียวเฮียเว้งไปเอา...
แต่ผมดันลืมพิมพ์เป็นกระดาษไว้ เมื่อเช้ารีบออกจากบ้าน เลยลืม... รายละเอียดดังนี้ครับ

เสื้อเบอร์ 2XL หรือเบอร์ L ที่เราสั่งกัน มีทั้งหมด 12 ตัว (ที่มีในมือ) ให้สกีนเบอร์ตามนี้นะครับ
4, 19, 7, 12, 81, 1, 13, 24, 9, 5, 20, 55, 15 (เบอร์ 15 นี้เสื้อจะส่งตามหลังมาให้ครับ)

เสื้อเบอร์ 3XL หรือเบอร์ XL ที่เราสั่งกัน มีทั้งหมด 12 ตัว (ที่มีในมือ) ให้สกีนเบอร์ตามนี้นะครับ)
10, 25,17, 11, 6, 0, 8, 13, 16, 33, 77, 49, 52, 69 (เบอร์ 52 และ 69 นี้เสื้อจะส่งตามหลังมาให้ครับ)

สรุปมีให้สกีนทั้งหมดวันนี้ 24 ตัว

ส่วนตัวที่ขาดอีก 4 ตัว คือดังต่อไปนี้
XL เบอร์ 14
2XL เบอร์ 15
3XL เบอร์ 52, 69

สุดท้ายเสื้อของบุ๊บบิ๊บ ต้องใหญ่ที่สุดเท่าที่หาได้ รบกวนเฮียเว้ง ถามน้าสนทีครับมีมั้ยสีเหลืองรุ่นไหนก็ได้
และหากได้มาให้สกีนเบอร์ 34 ครับ

ขอบคุณครับเฮียเว้ง
แมน

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/9/2011 14:57 โดย wengrod

เสื้อไปสกรีนให้ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 28/9/2011 14:56

ขอบคุณมากครับเฮียเว้ง แต่มีอีกเรื่องเพิ่งคิดออก เดียวผมโทรหาครับ (เรื่องเสื้อ)

ทำใจให้นิ่ง ทำสมาธิให้ดี ทำตัวให้พร้อม .. เล่นอย่างมีสติ.. Win แน่นอน

เฮียเว้ง รูปนี้เท่จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host