"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอโทษด้วยนะครับที่วันนี้กลับมาเล่นด้วยไม่ทัน...ติดธ ...
JOB โพสต์เมื่อ 18/9/2011 21:27

ไม่เป็นไรครับ เจอกันอาทิตย์นี้จ้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เล่นเยอะเกิน (แต่ไม่ได้ทำอะไร) วิ่งมากไป.. เช้านี้อยากหลับมากกกกกกกกกกกกกกก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ป็อกกี้ครับ ฝากขอ URL ของเว็บ U-bas ที่ให้เรื่องเสื้อหน่อยครับ ผมจะเข้าไปดูรายละเอียดหน่อย
และจะรีบโทรเรื่องเสื้อในวันนี้.. เพราะเราได้จำนวนครบหมดแล้วครับ

เรียนทุกท่าน

ความคืบหน้าของเสื้อเป็นดังนี้
เสื้อมีทั้งหมด XL 13 ตัว และ L 13 ตัว แต่ตอนนี้ของมีเพียงอย่างละ 12 ตัวเท่านั้น
แต่อีก 1 อาทิตย์ของจะมาเพิ่ม ผมจึงตัดสินใจเลยว่าสั่งมาทั้งหมดก่อน คือ 24 ตัว ส่วนอีก 2 ตัว
ให้ส่งตามมาอีก 1 อาทิตย์ ..

ราคาตัวละ 200 บาท ครับ ทั้งหมด 26 ตัวก็เป็นเงิน 5200 บาท ผมจะต่อเค้าเหลือ 5000 บาท (เค้าคงลดให้)
และจะชำระเงินไปก่อนในวันนี้หรือไม่ก็พรุ่งนี้เช้า...

ส่วนเรื่องสกีนจะทำ Block ใหม่ ดูได้จากรูปด้านบนนี้ (ก็คงไม่ได้สวยอะไรมาก แต่ก็โอเคนะ อิอิ)..
ค่า Block เดียวผมจัดการเอง ส่วนค่าสกีนตัวละ 30 บาท เดียวผมจัดการเองอีกเช่นกันครับ

สรุปนักกีฬาจ่ายกันแค่ค่าเสื้อพอครับ ตัวละ หรือคนละ 200 บาท จ้า...

ปล. เสื้อบาสที่เราต้องการคือคอวี ซึ่งคุณเก็ต เค้าบอกว่ามันคือแบบใหม่ครับ.. และเค้าบอกว่า
ไม่ต้องแก้ไขไซต์เสื้อ เค้าบอกว่า คนสูงไม่เกิน 180 ใส่ L ได้ ส่วนเกิน 180 ก็ XL ...

จบข่าว

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/9/2011 09:34 โดย jordan11

เรียนทุกท่าน
ตอนนี้ขอสรุปจำนวนเสื้อและไซต์จากข้อมูลที่มีก่อนนะครับ...
ส่วนท่านที่ยังไม่ได้ตอบ เดียวจะโทรถามอีกทีครับ...

คนขายบอกตารางไม่เกี่ยวแล้ว ไม่ตรง อิอิ....แต่บอกว่า เบอร์ L ไม่เกิน 180 / เบอร์ XL ตั้งแต่ 180 ขึ้นไป

ชื่อผู้เล่น / หมายเลขเสื้อ / ไซต์เสื้อ

1.เฮียเว้ง 4 L
2. แมน 19 L
3. ป็อกกี้ 7 L
4. จ๊อบ 12 L
5. นัท 81 L
6. เบียร์ 10 XL
7. แบงก์ 25 XL
8. โอ๋ 17 XL
9. เอก 1 L
10. เค 11 XL
11. เน๊ก 6 L
12. เป้ 13 L
13. โอ๊ต 24 L
14. เทล 0 XL
15. เก้ 9 L
16. บุ๊มบิ๊ม 14 XL ----> อาจจะไม่ได้ตัดต้องไปหาใหม่ เพราะไซต์ไม่มี
17. โก 5 L
18. ป๊อบอาย 8 XL
19. เซน (เพื่อนป๊อบอาย) 13 XL
20. โยช 20 L
21. ทอม 55 L
22. แซบ 16 XL
23. อาร์ท 33 XL
24. เบนซ์ 52 XL
25. แวน 69 XL
26. เอ็ก 15 L
27. พันธ์ 77 XL

ปล. ช่วยดูกันให้ด้วยครับ ขาดใครอีก

เอามาให้ดูกันเป็นระยะยะยะยะยะ... อิอิ

เฮียเว้งครับ
มีเรื่องปรึกษาหน่อย ถ้าผมจะเอาแบบหรือส่งไฟล์ไปให้น้าสนเค้าทำบล็อค
และก็สกีนทีเดียวที่ร้านเค้าเลยได้มั้ยครับ เพราะเหมือนผมจะไม่มีเวลาแว๊บ
ออกไปทำบล็อคเลยครับ

รายละเอียดคือ เอาเสื้อให้วันอาทิตย์นี้ แล้วเอาไปสกีนต่อรวมทำบล็อคด้วย
คาดว่าน่าจะทันก่อนแข่ง...

รบกวนเฮียถามน้าสนให้ทีครับ
ขอบคุณครับ
แมน

รูปจ๊อบเท่อ่ะ อยากเป็นวิศะวะกรแต่งแบบนี้บ้างงงงงงงงงงงงงงงง...

อาทิตย์นี้เจอกันท่าทรายนะครับ บ่าย 2 ลุย ...
มาให้ทันบ่ายโมงครึ่งเพื่อวอร์มกล้ามเนื้อนะครับ อิอิ

อยากเห็นเสื้อเร้วๆจังคราบพี่
kaesure โพสต์เมื่อ 22/9/2011 10:27

อาทิตย์นี้ได้เห็นเสื้อตัวเป็นๆ แต่ยังไม่ได้สกีนครับ...

อัพเดทข่าวกันหน่อย..
บ่ายวันนี้เสื้อบาสมาส่งแล้วนะครับ พรุ่งนี้ติดไปให้ชมตัวอย่างผ้าที่สนามท่าทราย
ส่วนสกีน เดียวดำเนินการต่อให้ครับ...

มาต่อด้วยเรื่องการจับสลากสาย.. ก็ออกมาแล้วนะครับ...ไปชมกันเลย
สาย A
1. ศาลเจ้าพ่อเสื้อ1
2. HCG (Honda City Club ทีม B)
3. SGU
4. MIX
5. DreamAwesom2
6. ลานทอง

สาย B
1. HCC (Honda City Club ทีม A)
2. ปลามังกร
3. SIMT
4. นายเรืออากาศ
5. เสื้อใหญ่
6. อักษรอาร์ท

สาย C
1. ศาลเจ้าพ่อเสื้อ2
2. อมรพันธ์9
3. คุณบอยไทยแลนด์
4. เจ๊สั่งลุย
5. สว.
6. LP23

สาย D
1. เล้าหรือ
2. ชุมชนเซเว่น
3. Remind
4. มนุษย์สายรุ้ง
5. LittleFarm
6. ชัยวัตน์โคตรอินดี้

ส่วนตารางเวลายังไม่ประกาศนะครับ แต่เสร็จแล้ว รอทางเจ้าภาพออกมาประกาศอีกที
แต่ทีม HCG แข่งเปิดสนามคู่แรง เสาร์ที่ 1 ตค. 54 นี้ เวลา 9.00 น.
มาให้ทันกันนะครับ ..

ขอบคุณครับ
แมน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host