"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เรียนทุกท่านอีกครั้ง
เรื่องชุด ผมก็ยังหาอยู่นะครับ แต่ไม่เจอถูกใจและทุกคนใส่ได้ครบทั้งทีมสักที
ยังไงใครเจอก็แจ้งๆ กันนะครับ เพราะจะรีบตัดให้ท่านก่อนแข่งรายการโรงปุ๋ยครับ

ขอบคุณครับ
แมน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนทุกท่าน
ตอนนี้เรามีนักบาสเพิ่มอีกท่านเข้าสโมสร HCC เรา... นั่นคือ....
น้อง k ครับ (ขอเสียงปรมมือกันหน่อย อิอิ)...
แล้วมาเล่นบาสกันนะครับ K

นอนก่อนครับทุกท่าน ... ฝันดีจ้าาาาาาาาา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผม นิชเค ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ๆ ^^ ...
lNich-lK โพสต์เมื่อ 1/9/2011 19:23

คิดได้นะเค ... น้ำตาแทบไหล นิชเค...

อาทิตย์นี้ซ้อมบาสกันที่ท่าทรายมั้ยครับ...
ที่เก่าเวลาเดิม...

มีปัญหานิดหน่อยกับรายชื่อ ... เดียววันนี้จะโทรไปเคลียร์ก่อน...
แต่บอกตรงนี้ไม่ได้ครับ.. แค่มาแจ้งข่าว...

อยากมีเงินนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน .. จะสร้างโรงยิมบาสติดทางรถไฟฟ้า...
จัดแข่งทั้งปีกันไปเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

จบข่าว.. มาตะโกนเล่น ทำงานต่อละ

ป็อกกี้น้องรัก.. อดีตเกมส์ดัง MU กลับมาแล้วนะครับ..

งั้นเปลี่ยนใจดีกว่า ไม่มีเงินลงทุน... อยากเป็นนักการเมือง...
แล้วทำโรงยิมเยอะๆ ดีกว่า .. แล้วอย่าลืมเลือกผมนะครับ อิอิ

ปล. หาทางเรียนพล.ป.เอก ดีกว่า เป็น ดร. แล้วลงการเมืองมันซะเลย
55555555555555++++++ (ยังฝันได้ดี มั่วจริงๆ เรา)

ช่วงนี้กัปตันแมน...ดูแปลกๆนะครับ อิอิอิ ...
JOB โพสต์เมื่อ 9/9/2011 13:43

เครียดงานครับบบบบบบบบบบบบบบบบ ...

ว่าแต่ลืมมาโพสต์เลยว่า อาทิตย์นี้ซ้อมท่าทรายนะครับ
และก็ฝากนำเงินมาคนละ 250 บาทดวยครับ เก็บค่าสมัคร อิอิ

ขอบคุณครับ

แอดเข้ากรุปแล้วน่ะคับ อิอิ ตับๆ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 13/9/2011 00:25

ไม่ใช่รูปเด็ก แต่เป็นลูกชาย อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host