"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้ายากได้ผมเอาให้ก็ได้นะครับ ไม่มีปัญหาอะครับ ฉีกใ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 8/8/2011 23:56

ตามสบายครับเฮีย แซวเล่น..
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์นี้เจอกันท่าทรายหรือเปล่าครับ..
แต่ผมไปนะครับ ท่าทรายยยยยยยยยยยยยยย .. (ไปวิ่งบนลานวิ่งก็ยังดี)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้องเท้าน่าสนครับ ว่าแต่จะใส่อันเก่าเล่นพื้นปูนให้ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 13/8/2011 00:09

รูปเฮีย เท่..สุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อ่ะ ...
ปล. เฮียเพิ่งถอยรองเท้าสุดสวยแสนถูกจากป็อปอายไปคู่ ... จะซื้ออีกแล้วหรือเฮีย

บาสมีวันเสาร์ หรืออาทิตย์กันแน่.. ไม่รู้อ่ะ.. แต่ที่แน่ๆ วันนี้ท่าทรายจ้าาาาาาาา
จากนั้นจะไปไหนก็ไปด้วยยยยยยยยยยยยยยย

เรียนเชิญทุกท่าน
อาทิตย์ที่ 28 สค. นี้ ไปซ้อมบาสกันนะครับ ที่ท่าทรายเหมือนเดิม...

ปล. ขอโทษสำหรับอาทิตย์ที่ผ่านมา หาย (หัวไปเลย) หน้าไปเพราะงานยุ่งมากครับ

แมน

ขอโทษที่หายไปเหมือนกันครับ อาทิตย์ก่อนกะว่ากลับจาก ...
JOB โพสต์เมื่อ 22/8/2011 17:29

ขอแสดงความเสียใจกับน้องกลางด้วยนะครับ (พ่อพี่โอ๋ก็เพิ่งเสียไปไม่นาน)
...พวกท่านอยู่ในใจเราเสมอ... ขอให้ท่านไปสู่สุคติด้วยครับ

Job อารมณ์เดียวกับผมเลย ตอนพ่อพี่โอ๋เสียผมก็วิ่งขึ้นลง กทม.-เพชรบูรณ์ เหมือนกัน...
(ขอให้เดินทางไปกลับอย่างปลอดภัยด้วยเช่นกัน)

แมน

เรียนเชิญทุกท่าน
อาทิตย์ที่ 28 สค. นี้ ไปซ้อมบาสกันนะค ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 22/8/2011 13:54

เรียนทุกท่าน
คาดว่าอาทิตย์ที่ 28 สิงหาคมนี้ คงจะต้อง งดการซ้อม นะครับ
เพราะได้รับแจ้งจากเอกว่า สนามท่าทราย เค้าต้องใช้สนามจัดกิจกรรม
เราคงไม่ได้ไปใช้กันครับ ...

ก็สรุปว่าขอ งด นะครับ...

แมน

บอร์ดนี้เลิกใช้ยังเนี่ยม่ายค่อยมีคนเรยอ่ะ
เด๋วเค้า ...
pop_eye โพสต์เมื่อ 26/8/2011 20:44

สงสัยไปเฟสบุ๊คหมด อิอิ

เรียนทุกท่าน
ป๊อปอายแจ้งข่าว แข่งบาสรายการต่อไปมาแล้วครับ...

รายละเอียดตามข้างล่างนี้นะครับ (copy จาก เฟสบุ๊คที่ป็อกกี้โพสมาอีกที)
กม.2 เดือน ต.ค 54
ณ.รร ลาดปลาเค้า (ทุก ส-อา)
*** เงื่อนไข ***
ถ้วย ก ต้องเลิกเล่น 5ปีขึ้นไป
ถ้วย ข ต้องเลิกเล่น 5ปีขึ้นไป
...ถ้วย ค ไม่จำกัด
เปิดรับสมัคร วันนี้-20 กันยายน 2554

ฝากเฮียเว้ง โทรทาบทามเทพๆ มารวมตัวกันงานนี้ให้ทีครับผม

ขอบคุณครับ
แมน

เรียนทุกท่านรายการบาสของโรงปุ๋ยมาแล้วรายละเอียดด้านล่างนี้เลยครับ

รับสมัครแข่งบาสเก็ตบอลที่ ร.ร.ลาดปลาเค้า เดือน ต.ค. 54 (แข่งทุก ส.-อา)
ส่งชื่อทีม หลักฐานนักกีฬา ค่าสมัคร 2500+ ค่าประกันทีม 500 บาท
กฏข้อบังคับ 1.ห้ามผู้เล่นถ้วยพระราชทาน ก.- ข. ต่ำกว่า 5 ปี
2.ห้ามผู้เล่น Thailand Open
3.ผู้เล่นต้องมีสัญชาติไทย(ห้ามต่างชาติ)
4.ผู้เล่นถ้วยพระราชทาน ค.ไม่จำกัด *แต่ลงสนามได้ที่ละ 2 คน*
5.ทีมที่ผิดกฏข้อบังคับ จะโดนปรับแพ้ตลอดรายการและยืดเงิน
ประกันทีม
6.ทีมที่จะฟ้องทีมที่ผิดกฏ ต้องฟ้องภายใน 24 ช.ม.พร้อมหลักฐาน
เนื่องจากรายการนี้จัดเพื่อบุคคลวัยทำงานที่รัก ชอบในเกมบาสเก็ตบอล
แต่ไม่มีรายการแข่งขัน หากทีมที่มีนักกีฬาระดับสโมสรหรือถ้วยพระราชทาน
ทั้งหมดลงแข่งขัน จะทำให้บุคคลทั่วไปอาจจะสู้ไม่ได้และไม่มีความสนุกที่จะ
แข่งขันต่อ จึงขอออกข้อบังคับดั่งกล่าว หวังว่าทุกทีมที่จะร่วมการแข่งขันคงจะ
เข้าใจ และติดต่อสอบถามได้ที่ 0891161669 เอก

ขอบคุณข้อมูลจากป็อกกี้

ปล. ฝากเฮียตามนักกีฬาให้หน่อยนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host