"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20/7/2011 11:14 โดย jordan11
รายงานตัวด้วยคนคับ ยังบายดีมีกินมีใช้ แต่อยากได้งาน ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 19/7/2011 15:39

เดียวนายกใหม่ให้ 15,000 บาท อิอิ (ไม่เอาๆ อย่าเล่นมุขแบบนี้ อิอิ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์นี้ 24 กค. 54 ซ้อมบาสท่าทรายกันมั้ยครับ
เวลาเดิมจ้า.. พร้อมเพรียงบ่าย 2 ... จบบ่าย 5... เต้าทึงต่อ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23/7/2011 07:43 โดย ai_boat

วันนี้23กค. มีใคร ...
ai_boat โพสต์เมื่อ 23/7/2011 07:41

ท่าทรายเล่นได้เฉพาะวันอาทิตย์นะครับ (จริงๆ วันอังคารกับพฤหัก็เล่นได้ (มั้งครับ))...
เราจึงไปเล่นกันวันอาทิตย์เริ่มเจอกันก็ 13.30น. เป็นโรงยิมอย่างดีครับ.. มีห้องอาบน้ำด้วย

การเดินทางหรือ.. ผมก็ไม่เก่งเรื่องนี้ แต่เดียวคงมีเพื่อนๆ มาช่วยตอบ..
ถ้าเริ่มจากฟอร์จูน ก็ต้องหาทางไปให้ถึงห้างเดอะมอลงามวงวานก่อนครับ
จากนั้นก็ค่อยต่อรถเข้าไปที่ ม.ธุรกิจบัณฑิต และก็ มอไซต์วิน เข้าไปถึงสนาม..
(คราวๆ นะครับ) เดียวรอท่านชำนาญการมาตอบครับ

ช่วงนี้ไม่ค่อยว่างติดธุระตลอดเลย เล่นกันให้สนุกนะค ...
wengrod โพสต์เมื่อ 23/7/2011 22:27

แง้วๆๆ ... รวยๆ เฮงๆ ครับ...

เหมือนไม่ได้ออกกำลังมาอย่างนานนนนนนมาก... หมดแรงเหยือออกดีจริงๆ
เจอครั้งนัดหน้าจ้า

ปล. ล้มไป... มือฟาดพื้นรู้สึกนะส้นเลย T T

อยากกินหมูทะ บ้านเฮียพร้อมลีโอเย็นๆชื่นใจๆๆๆๆๆๆ ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 26/7/2011 09:53

ต้องรอตอนบรรยากาศหน้าหนาวดีกว่านะ อิอิ ตอนนี้ฝนกะหน่ำ ...

มารายงานตัวจ้า...
หลังจากไปสัมมนา ตจว. มา 5 วัน...

โหหหหหหหหหหห มันมากเลยหรือ.. อิจฉาอ่ะะะะะะะะะะะะะะ

เจอกันท่าทรายครับ...
โทษทีไม่ได้เข้ามาตอบ .. งานเยอะด้วยครับ (เหนือยมาก มีเวลาว่างก็หลับย่างเดียว)

ซื้อเต้าทึงกลับมาฝากแฟน แฟนบอกว่าอร่อยคราวหน้าไปหั ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 7/8/2011 20:02

ดีแล้วครับ แฟนจะได้อนุญาติให้มาเล่นบาสอีกบ่อยๆ อิอิ (ต้องเอาหนมไปล่อก่อน อิอิ)

วันนี้ก็เป็นอีกวันที่เล่นบาสเสร็จ กิงเต้าทึงและต่อ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 7/8/2011 22:48

เฮียเว้งตัดหน้าผมไปแล้ว.. ดูอยู่นานว่าจะเอาสักหน่อย.. แต่มีใบสั่งอยู่ เลยไม่กล้า อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host