"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ช่วงนี้สองทุ่มถึงห้าทุ่มเล่นที่ ห้วยขวางคับผม ผมน่ะ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดุแลตัวเองกันด้วยน่ะคับ ผมก้อยุ่หลังเดอะมอลงามวงวาน ต้องขึ้นทางด่วนไปลงแยกพระรามเก้าเพื่อไปเล่นบาสที่ห้วยขวาง อิอิ
คิดถึงพี่น้องHCC ทุกท่าน TC คับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมลี้ภัยมาอยู่โคราช  คัยมาโคราชบอกน่ะคราบ  จะได้ไปเล ...
kaesure โพสต์เมื่อ 11/11/2011 23:43

อยุ่ปราณบุรี กิ๊กๆกุ๊กๆ

อยู่แถวหนองมน (บางแสน) ค้าบ ว่างๆ ก็ไปเล่นบาสที่ ม.บูร ...
Oatik โพสต์เมื่อ 14/11/2011 11:46

รอบนี้ได้กินข้าวหลามอีกแน่ๆ รอบที่แล้วอร่อยมากคับพี่โอ๊ต อิอิ

ผมอยู่เพชรบูรณ์มาแข่งบาสคับเข้ารอบ4ทีมสุดท้ายแล้วค ...
aekuro โพสต์เมื่อ 26/11/2011 18:01

เมพขิงๆผุ้ชายคนนี้ อิอิ

หายเงียบกันหมด อิอิ

นิ้วยังไม่หายเลย T-T เอ็นติดแล้วแต่มันยังไม่แข็งแรงห ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 14/12/2011 23:28

พักเยอะๆ จะได้หายไวๆคับ ไม่ได้เล่นบาสมาเกือบสองสัปดาห์แล้ว T_T

นิ้วยังไม่หายเลย T-T เอ็นติดแล้วแต่มันยังไม่แข็งแรงห ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 14/12/2011 23:28

พักเยอะๆ จะได้หายไวๆคับ ไม่ได้เล่นบาสมาเกือบสองสัปดาห์แล้ว T_T

หายไวๆคับ เนี่ยก้ไม่ได้เล่นบาสจะสองสัปดาห์หล่ะ อ้วนกลมหล่ะ อิอิ

หายไวๆคับ เนี่ยก้ไม่ได้เล่นบาสจะสองสัปดาห์หล่ะ อ้วนกลมหล่ะ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host