"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มะวาน ท่าทรายมันส์มาก สี่ทีม เล่นกันหรอยเรย เหนื่อยแสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนทุกท่าน
สัปดาห์ที่ผ่านมาผลบาสเกตบอลทำให้ทุกคน ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 10/10/2011 11:12

คับพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11/10/2011 09:47 โดย SUDTEEN999
แสดงความยินดีด้วยนะครับ ทั้งทีม A และทีม B นะครับ อยาก ...
sirsudteen โพสต์เมื่อ 11/10/2011 00:49

ขอบคุณมากคับ ปกติท่าทรายก้มีคนเล่นคับ แต่คนที่เล่นกันบ่อยๆ เค้ามากันบ่ายสามคับ ลองไปดุน่ะคับ

ส่วนผมขอโทษจริงๆ ครับที่ไม่ได้ไปร่วมด้วย บ้านแฟนที่ ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 10/10/2011 17:02

สุ้ต่อไปคับเพื่อน อย่าลอยไปกับน้ามน่ะ กรูเคืองส์

ผมไปแข่งไม่ได้แล้วพี่แมน เอ็นนิ้วก้อยขาด พอดีไปเล่น ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 12/10/2011 19:23

หายไวๆคับแบงค์ ว่างๆก้มาเชียร์พวกพี่ๆน่ะน้อง

ตุนน้ำดื่ม มาม่าไว้บ้างน่ะคับพี่น้อง ผมตุนไว้บ้างแล้ว อิอิ

เด๋ววันเสาร์ผมไปนั่งเชียร์ครับ ^^ HCG สู้ๆ ...
aftershockz โพสต์เมื่อ 13/10/2011 14:42

จัดไปจ้า

C-wab Wabber---Sudteen Pok Grean
เสาร์นี้แข่งคู่ที่5เวลาประมาณ 13:00แจ้งเพื่อนด้วยนะครับ

โรงเรียน ลาดปลาเค้าพิทยาคมคับ สถานที่แข่งขัน ในซอยลาดปลาเค้า

วันนี้แพ้ไป หกแต้ม ปรับแก้กันใหม่ สุ้ต่อไป HCG HCC

วันนี้ขอโทษทุกคนจริงๆน่ะครับ วันนี้ทีมแพ้เพราะผม ผิ ...
PpN โพสต์เมื่อ 15/10/2011 23:45

เอาใหม่พี่ อย่าคิดมาก ไม่ใช่เพราะใครคนไดคนนึง เราต้องก้าวไปด้วยกัน ค่อยๆปรับค่อยๆแก้กันไปคับ เราจะได้เล่นและแข่งบาสอย่างมีความสุข ผมเชื่อ ว่าเราต้องดีขึ้นๆตามลำดับ สุ้ต่อไป

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host