"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รุ้ตำแหน่ง รุ้หน้าที่ในทีม ร่วมแรงร่วมใจ ผมว่ามันคงดีขึ้น ดีขึ้น แน่นอนคับ ปล.บาสเล่นเปนทีม ชนะก้ชนะด้วยกัน แพ้ก้แพ้ด้วยกัน แต่บอกตามตรง ไม่อยากแพ้บ่อยๆ มันจะเสียกำลังใจ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สุดยอดมากครับพี่แมน วิเคราะห์ได้ชัดเจนมากครับ ส่วนผ ...
lNich-lK โพสต์เมื่อ 3/10/2011 14:01

เค เวลาเล่นให้เปิดตาด้วย พี่ขอ ไอ้ตี๋ คริคริ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สู้ๆ คับ พี่น้องคับ
Oatik โพสต์เมื่อ 3/10/2011 13:42

ง๊าบ

เทพป๊อกกี้ เด๋วก้อชวนไปแข่งกับบ้าน BB ซะเลย 555+ ...
lNich-lK โพสต์เมื่อ 3/10/2011 14:22

บ้านน้อยหลังนั้น สุขขีเสียจิง ปล่อยให้มันอยุ่ของมันดีหล่ะน้องเค อิอิ ปราจีนไหมเค 5555+

สู้สู้..!!นะครับ HCC & HCG
iJaDe โพสต์เมื่อ 4/10/2011 09:28

ขอบคุณคับพี่ อิอิ

อยากแข่งอีกไวๆ และ อยากได้รองเท้าใหม่ ซัก 1 คู่ กิ้ กิ ...
beeroff โพสต์เมื่อ 5/10/2011 09:02

รองเท้าตูก้อยากได้ HPD2009 คุ่ใจ เก่าเวอร์หล่ะ

จะถึงวันเสาร์แล้วครับ... เสาร์นี้อยากจะรบกวนมาเจอกัน ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 5/10/2011 15:46

ผมคงถึง สิบโมงครึ่งน่ะพี่ อย่างช้า

สวัสดีครับ ชื่อสุดครับ เพิ่งเข้ามาใหม่ครับ ได้ข่าวว ...
sirsudteen โพสต์เมื่อ 9/10/2011 13:01

หวัดดีคับ ท่าทรายหลัง ม ธุรกิจ ทุกวันอาทิตย์ 14:00-17:00 คับ ว่างๆมาเน้อคับ

และแล้วนักบาสซิตี้ทีมA ก็กำชัยชนะมาอีกตามเคย สุดยอด ...
wengrod โพสต์เมื่อ 9/10/2011 22:43

แหล่มเรยคับ

HCG ก้อย่าให้น้อยหน้าน่ะคับ อิอิ โจทย์หนักทุกเกมส์สุ้ๆคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host