"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เรียนทุกท่านอีกครั้ง
เรื่องชุด ผมก็ยังหาอยู่นะครับ  ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 29/8/2011 09:32

ถ้าฟิคคนได้ครบแล้ว ตัดหรอซื้อที่ไหนก้ได้คับ แต่ถ้ามีขาแจมมาเรื่อยๆ no comment เหมือนกันคับพี่แมนคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จะติดแข่งชนกับที่อื่นไหมหนอตู - -...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียนทุกท่าน
ตอนนี้เรามีนักบาสเพิ่มอีกท่านเข้าสโมส ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 1/9/2011 00:07

แหล่มคับ นิชเค มาเอง อิอิ

ผม นิชเค ครับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ๆ ^^ ...
lNich-lK โพสต์เมื่อ 1/9/2011 19:23

หวัดดีวัยเกรียน อิอิ

อาทิตย์นี้ซ้อมบาสกันที่ท่าทรายมั้ยครับ...
ที่เก่าเวล ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 2/9/2011 08:54

ไปแน่นอนคับ อยากฟิตๆไว้คับ จะมีแข่งติดกันหลายรายการเรย อิอิ

หายไปนาน ครับ ขอโทดที ครับ งานยุ่งมากมาย ยังไง ก้อ ติ ...
PpN โพสต์เมื่อ 4/9/2011 14:10

มาเล่นด้วยกันบ้างดินัท ใกล้แข่งแล้ว เล่นก้อาทิตย์บ่ายโมงถึงห้าโมง ท่าทรายยิม หลัง ม.ธุรกิจ

วันนี้ เล่นเสด เต้าทึงเหมือนเดิม สามแน่ะ กลับถึงบ้าน ...
wengrod โพสต์เมื่อ 4/9/2011 19:22

กินเข้าไปได้ แหม...........................

คราวหน้าไม่พลาดแน่นอนครับ...
JOB โพสต์เมื่อ 5/9/2011 10:02

ให้มันเจงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงเหอะพี่จ๊อบ

แหม ตัวเองยังจัดซะสองเหมือนกันแถมพี่โก๋อีก อิอิ ก็ ...
wengrod โพสต์เมื่อ 5/9/2011 09:46

ผมเต้าทึงถ้วยเดียวคับ กับโก๋สองตัวเองคับเฮีย

ปล. 21-25 ตค มีใครไปแข่งบาสกับเป้ ที่พะเยาบ้างคับ จะขออาศัยติดรถไปด้วย ถ้าใครเอารถไป
เฮียเว้ง เป้ฝากมาถามว่า ถ้าเฮียไป ไปลงทีมเดกกับผม เฮียจะเล่นไหม ปล.มีที่พัก อาหารการกินพร้อม แต่ค่าเดินทางออกกันเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host