"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
นับถอยหลัง 10 9 8 7 6 5 ..........
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

5 4 3 2 1............
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เย็นนี้เจอกันนะคับพี่น้อง

ยังไม่เลิกเรียนเลยครับ รถก็ยังไม่เสร็จ ว้า..เซง

ยังไม่เลิกเรียนเลยครับ รถก็ยังไม่เสร็จ ว้า..เซง
ต้นฉบับโพสโดย cazanova017 เมื่อ 6/3/2010 15:30

รถเป็นไรเหรอคับโอ๊ต

ตูดเป็ดยังไม่ได้ใส่เลยครับ เปลี่ยนสเกิตข้างใหม่ครับ  ผ่านไปได้ด้วยดีครับ meeting สนุกได้พูดคุยกัน รอก้าวต่อไปอยู่นะครับ P.เก่ง

ตูดเป็ดยังไม่ได้ใส่เลยครับ เปลี่ยนสเกิตข้างใหม่ครับ  ผ่านไปได้ด้วยดีครับ meeting สนุกได้พูดคุยกัน รอก้าวต่ ...
ต้นฉบับโพสโดย cazanova017 เมื่อ 9/3/2010 15:45

รูปมิสติ้งรอแป๊บนึงนะคับพี่น้อง   เดี๋ยวว่างๆๆจะเอามาลงให้ชมคับ
ส่วน...ก้าวต่อๆๆไปก็คงจะเป็นโอ๊ตกับเก่งและทุกๆๆคนที่จะช่วยๆๆกัน
ให้เรารู้จักกันมากขึ้นและมีสมาชิกมาเพิ่มให้มากขึ้นคับโอ๊ต

เสียดายไม่ได้ไปแจมด้วยนะครับ ช่วงนี้งานเยอะมากๆครับวันอาทิตย์ยังไม่ได้หยุดเลย เฮ้อ!  ไว้โอกาสหน้าละกันนะครับ
ตัวตุ่นครับ 084-7073174 CITY ZX BLACK

ไดครับ

meeting ที่ผ่านมาขอชาว8ริ้วครับ  กำลังรอก้าวต่อไปอยู่นะครับ อยากให้เพื่อนมาร่วมด้วยกันอีกครับ ขอบคุณสมาชิกทุกท่านครับ P.เก่งจัดไป
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host