"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แวะมาทักทายชาว 8 ริ้วครับ     เจอกันงานทำบุญนะครับ  ใครไปบ้างครับ
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 10/2/2010 09:02

จะพยายามว่างคับ  อยากไปคับงานนี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ครับ  แวะมาทักครับ    สบายดีกันอยู่เนอะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ่ะๆๆ...มาทักทายด้วยคนครับ สบายดีเน้อ
tonkanl

อ่ะๆๆ...มาทักทายด้วยคนครับ สบายดีเน้อ
ต้นฉบับโพสโดย tonkanl เมื่อ 12/2/2010 10:32

บายดีคับ

ไม่ว่างไม่เป็นไรเพื่อน
ต้องสอบถามสมาชิกท่านอื่นๆด้วยอะ
ว่าว่างป่าว
ไงก็เที่ยวให้สนุกนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย kengcityzx เมื่อ 11/2/2010 23:20

จ้าเด๋วเที่ยวเผื่อนะเก่ง สรุปไประยองกันน่ะ เอ้อ!ไปเที่ยวด้วยกันดิ่จะได้หนุกหนานด้วยกัน ไปป่าว
ตัวตุ่นครับ 084-7073174 CITY ZX BLACK

ดีคับเพื่อนๆทุกคน

จ้าเด๋วเที่ยวเผื่อนะเก่ง สรุปไประยองกันน่ะ เอ้อ!ไปเที่ยวด้วยกันดิ่จะได้หนุกหนานด้วยกัน ไปป่าว ...
ต้นฉบับโพสโดย aisincity เมื่อ 15/2/2010 13:39

อ้าวมาระยองเหรอครับ  มาวันไหนเนี้ย  6 มีนาป่าว  จะได้มามิตติ้งกับทางระยองเลย  อิอิ

มาทักทาย
เดียวเหงา

ทำไมมันเงียบอย่างนี้ครับ  ตะวันออก

ฮิ้วๆๆๆๆๆ

ยังอยู่ๆๆๆคับ

พี่น้อง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host