"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยู่แหลมฉบังครับ  ทักทายกันหน่อยครับ ...
yochiki โพสต์เมื่อ 19/10/2012 10:23

ผมก็อยู่แหลมฉบังคัฟ ไมแน่นะ เราอาจเคยขับรถสวนกัน เด๋วว่างๆจะเอารูปรถผมมาให้ดูคัฟ เจอบีปแตรไล่ เอ๊ย!! บีบแตรทักกันบ้างนะคัฟ อยากมีทติ้งเหมือนกันคัฟ มีการจัดอย่าลืมบอกกันมั่งนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host