"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เก่งมากๆคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/5/2011 07:52 โดย Qzinxa

เอางาน DIY ของมามา ...
Qzinxa โพสต์เมื่อ 10/3/2009 11:48

รบกวนเจ้าของกระทู้ ชี้จุดลงกราว เน้น ๆ ให้หน่อยครับ ถ่ายรูปมาลงจะเป็นพระคุณอย่างสูงครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนเจ้าของกระทู้ ชี้จุดลงกราว เน้น ๆ ให้หน่อยครับ ...
i3uabkung โพสต์เมื่อ 7/6/2011 21:49

ตามนี่ไปเลยนะครับ http://www.hondacityclub.com/boa ... &extra=page%3D1 มันจะมีไฟล์นึงชื่อ "Ground wire city 2003 i-DSi.doc" ผมดูตำแหน่งตามนั้นเลยครับ

แจ่มๆๆๆ

ชอบทำเองเหมือน แต่ความรู้ไม่พอ
จะจัดไฟส่องขาก่อน ตามด้วยเกะ
ขอบคุณที่แชร์ความรู้

วันนี้ยังมีแรงให้รีบหา วันหน้าชราลงจะบ่นว่าเสียดาย

บอกได้คำเดียวว่า "สุดยอด" ครับพี่ ชื่นชมในความคิดและความกล้าที่จะทำครับผม

บอกได้คำเดียวว่า "สุดยอด" ครับพี่ ชื่นชมในความคิดและ ...
bass_609 โพสต์เมื่อ 20/3/2012 01:51

ผมคิดวาเราไปที่ร้าน เขาก็ใช้คนทำเหมือนกันครับ 555+
เพียงแต่เขามีเครื่องมือครบกว่าเลยสะดวกกว่าเท่านั้นเอง ส่วนเรื่องความรู็ก็หาได้จากเน็ตครับ ผมถึงกล้าทำ 555 ถึงแม้จะดิบๆไปหน่อย

และอีกหนึ่งสิ่งที่ผมคิดว่า "สุดยอด" ก็คือสิ่งที่พี่ทำสำเร็จแล้วเอามาแบ่งปันให้กับพวกเราได้รู้และไม่ต้องไปลองผิดลองถูกอีก ตรงนี้แหละครับ สุดยอด ด ด ด

up
up up

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host