"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หิวข้าว บินไปเชียงใหม่ กินข้าวสักมื้อแล้วค่อยกลับมาทำงานดีไหมเนี้ยน้องบี ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 3/4/2010 11:22

แหม....ทีผมบ้านไกล้ๆ ไม่ชวน.........แหม   จะกระดอนไปเชียงใหม่......
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

โอ๊ย.............เหนื่อย {:2_28:}    สงกรานต์ ทำงานทุกวันเลย.....อิจฉาคนได้เที่ยวอะ

HBD  แบงค์ด้วยนะครับ โอม....สาวรัก!  สาวหลง!   สาวชอบ!  เยอะๆ เลยนะครับ   เพี๊ยง..
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
<font size="1">Thanks: ฝากไฟล์รูปฝาก

เอ..........แล้วเพื่อน สมาชิกที่อยู่หน้า 1 หายไปไหนกันหมดนะ........คิดถึ๊ง  คิดถึง...

HBD เจ๊กิ๊ฟ ขอให้สวยวันสวยคืน ร่ำรวยเงินทอง สุขภาพแข็งแรง มีความสุขมากๆ น๊าคร๊าบบบบ ...
ต้นฉบับโพสโดย aeintro เมื่อ 20/4/2010 19:03

ตามนั้นครับ  พ่วงด้วยคน...HBD...............

ผู้ชาย........โซนธนบุรี........ขี้หลีเกือบทุกคน....  )ท่าจะจริงมั้ง(

เสียดาย.......ไม่ได้ไปมิตติ้ง............./  รายงานตัวเวรดึก    มีคัยอยู่ไหม.... วู๊ๆ

ทักทายตอนดึก...........................................................จะเจอคัยไหมเนี่ยะ

โพสไม่ดู  เวล่ำ เวลา เลย เรา............   "มีคัยอยู่ไม๊"

บวชวันที่ 7 พฤษภาคม 2553 เวลา 14.00 น  ครับผม  ที่วัดเบญจมบพิตรดุสิตวนาราม  แถวสวนอัมพร อ่ะครับผม

ไม่ได้จัดงาน ...
ต้นฉบับโพสโดย Tor_jai_dee เมื่อ 28/4/2010 09:51

อมุโนทนา สาธุ...ด้วย ครับ...

คงอีกนานเลย ยังเลือกไม่ได้อ่ะ

หมายถึงว่า สาวๆ เค้ายังทำใจเลือกผมไม่ได้อ่ะ  อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย Tor_jai_dee เมื่อ 28/4/2010 09:57

สาวๆ  เค้าเลือก / หรือ  แย่งกันเป็นที่หนึ่ง ป่าว.....

พี่หยัดอย่าคิดมากคับ ดูผมเป็นตัวอย่าง

เอาคำผมไปใช้ เมียไม่ใช่แม่ ตอแหลตบ  แค่นี้เองพี่ ก็ได้ไปและ ...
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 28/4/2010 17:14

ที่ว่า "ตอแหลตบ"  นี่ ตบเราใช่มะ  ไม่เคลียร์อะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host